Tập Lái
30/5/07
14
0
0
Em dang muon mua con 7 cho nhung Grandis hien nay ra lau nen so mua xong em no ra model moi , cac pac co ai biet thong tin gi ve em no chia se cho em voi.

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
VoDA nói:
Em dang muon mua con 7 cho nhung Grandis hien nay ra lau nen so mua xong em no ra model moi , cac pac co ai biet thong tin gi ve em no chia se cho em voi.

Kg có mẫu mới đâu bác ơi bác cứ mua mà chạy đi, nge mấy bác trong ngành xe nói thường thì những xe ăn khách thì sau 3 năm mới nâng cấp mẫu mã 1 lần,như G mới nâng cấp lần thứ 2vào năm 08 rồi chắc 2011 mới có mẫu mới nữa.

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
VoDA nói:

Bí mật của hãng là khi nào cho ra thị trường model mới, cho bác biết thời gian ra model mới thì model cũ bán cho ai? bác mua xe tháng trước, tháng sau cho ra model mới là chuyện bình thường bác ơi!

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Grandis là phiên bản toàn cầu của Mit.
Ở nước ngoài chưa thấy động tĩnh gì thì VN còn lâu mới có.
Lần nâng cấp vừa rồi của Grandis ở VN, thực ra là thêm này nọ chút đỉnh của Mit VN chứ chưa thể gọi là nâng cấp được.

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
Grandis chửa hẳn là phiên bản toàn cầu vì chỉ có ở một phần Châu Á và một vài nước EU ... Ở Mỹ hoàn toàn không có...

Nếu có ra phiên bản mới thì cũng chỉ là Facelift (nâng cấp chút đỉnh phần ngoại thất) thôi các bác ạ.... Cho dù ra tới phiên bản 2011 thì Grandis VN cũng không bằng Grandis của Nhật 3 năm trước đâu ạ: Như Ngoại thất Xìpo hơn, Trang thiết bị đầy đủ như Hệ thống chìa khóa thông minh có chống trộm, Lên kính an toàn, có ESP;ASC, Camera bên hông, Cảm ứng trước sau, Nút mở cốp, Túi khí đầy xe, Có giá; kệ để đồ. Có cả phiên bản AWD nữa ...

Last edited by a moderator: