Tập Lái
8/6/17
2
6
3
34
vốn là e có miếng Long thới nhà bè, mà bây h kẹt tiền cho căn chung cư sắp đóng đợt cuối, bác nào có nhu cầu e nhượng lại giá lúc e mua nhe mấy bác, e mua giá lúc đó là 12tr/m2 rồi. miếng của e 125m2.
Em tinh ra thì nó gần Nguyen Binh mà rẻ hon qua troi, ha tang lại dep nua.

Hạng D
12/7/13
2.069
7.697
133
Hồ Chí Minh
Dự án đó nghe nói bán hot lắm mà sao giờ cắt lỗ vậy, sao k ký gửi sale bên đó ?
vốn là e có miếng Long thới nhà bè, mà bây h kẹt tiền cho căn chung cư sắp đóng đợt cuối, bác nào có nhu cầu e nhượng lại giá lúc e mua nhe mấy bác, e mua giá lúc đó là 12tr/m2 rồi. miếng của e 125m2.

Tập Lái
8/6/17
2
6
3
34
Dự án đó nghe nói bán hot lắm mà sao giờ cắt lỗ vậy, sao k ký gửi sale bên đó ?
đúng là hot, thằng intresco vẫn đầu tư hạ tầng đùng đùng, tại e kẹt trả đợt cuối căn chung cư quận 7 nên mới bán nó đi á bác. có ký gửi, mà e cứ hỏi thêm trên đây để đỡ tốn thêm phí môi giới :D

Tập Lái
1/1/17
22
51
13
41
Vậy là bác leo đọt rồi. Bác hạ thêm 1 trẹo là có người cứu net ngay.

Hạng B2
16/12/10
202
7.153
93
Kích thước cụ thể ntn ? Đường bao nhiêu m, hướng, đã đóng bao nhiêu %, lịch đóng tiếp theo ?

Tập Lái
8/6/17
2
6
3
34
Kích thước cụ thể ntn ? Đường bao nhiêu m, hướng, đã đóng bao nhiêu %, lịch đóng tiếp theo ?
125m2 (5*25), đường 12m, song song với đường chính 40m, quẹo phát tới lun, ko phải vào sâu, đóng 40%, mới đóng đợt này rồi, đợt tiếp theo là đầu tháng 9, mỗi đợt cách nhau 2 tháng nhe bác. Hướng Tây Bắc.

Hạng B2
16/12/10
202
7.153
93
125m2 (5*25), đường 12m, song song với đường chính 40m, quẹo phát tới lun, ko phải vào sâu, đóng 40%, mới đóng đợt này rồi, đợt tiếp theo là đầu tháng 9, mỗi đợt cách nhau 2 tháng nhe bác. Hướng Tây Bắc.
Dự án này bắt xây nhà và giới hạn thời gian trong HĐ phải không ?

Tập Lái
8/6/17
2
6
3
34
Dự án này bắt xây nhà và giới hạn thời gian trong HĐ phải không ?
Sau khi thanh toán xong hết hop dong thì gia hạn 1.5 năm mới xây nhà nhe bác, tinh ra la con hon 2 nam nua moi bat buoc xay nha, còn bác muốn xây bây h thì vẫn xây đc vì h có nhà ở với có nhiều nhà đang xây