Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
Em nghe nói cđt cho nhận nhà, nhưng không cho vào ở vì lý do chư nghiệm thu PCCC đc. Và bây giờ thì đưa vào trường hợp bất khả kháng do đang điều tra, tố tụng cty nova79, Ng Hữu Tín, v.v nên giờ khách hàng cứ việc đợi thoải mái.

Đợt này treo băng rôn đầy đường hã mấy anh?

Hạng B2
16/6/15
237
1.688
93
HCM
Em nghe nói cđt cho nhận nhà, nhưng không cho vào ở vì lý do chư nghiệm thu PCCC đc. Và bây giờ thì đưa vào trường hợp bất khả kháng do đang điều tra, tố tụng cty nova79, Ng Hữu Tín, v.v nên giờ khách hàng cứ việc đợi thoải mái.

Lên phong trào treo đi bác. Nova họ thấy treo còn bảo treo vậy họ k xi nhê gì đâu.

Hạng D
21/4/10
3.121
35.947
113
HCM city

Hôm nào anh bao mềnh bia đi, mềnh rủ 1 anh GĐ khối của Nova ra kể ngọn ngành mấy vụ này cho anh nghe.

• Like
Reactions: bestmen
Hạng D
26/9/12
1.036
66.965
113
Ho Chi Minh City
Nhà nước cứ giả tảng cho các anh ý xây xong, rồi nhảy vào bắt bạc nhỉ. Cũng hay. Giờ tiến hành đấu giá lại hay làm gì nhỉ?

Hạng D
26/9/12
1.036
66.965
113
Ho Chi Minh City
Anh siêu xe cũng nên học cách treo là vừa nghen. Anh HT cũng chả có sổ đâu ;)
Mình cũng mua nhiều căn rùi, căn nhanh nhất cũng 5 năm mới có sổ, nhưng mình chả thấy áp lực gì, vì mình tin là rồi đâu cũng vào đấy cả. Không biết Hung Vuong Plaza giờ đã có sổ chưa, nhưng khi mình mua và bán lại sau đó 4-5 năm gì đó thì cái sổ vẫn tít mù khơi, mà có thấy ai lo lắng gì đâu.

• Like
Reactions: manchestervn