Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/5/15
0
0
0
43
Mình đang tính kiếm đất nền khoảng tầm 2-2.5 tỷ thì thấy tin rao về khu dân cư Bình Hoà ở Quận Bình Thạnh này với diện tích từ 4x17m chỉ với giá 1.7 tỷ. Tính ra hấp dẫn quá nhỉ, không biết có vấn đề gì không. Có cô/bác/mợ nào có thông tin liên quan đến khu dân cư đó cho mình tham khảo với.

Hạng B2
28/7/10
307
8
18
Bác chủ cứ ra khu này gặp mấy công ty môi giới có VP thì họ sẽ tư vấn tới nơi luôn. Khu này có nhiều chủ tư khác nhau và đặc điểm từng khu khác nhau luôn. Bác chú ý nhé.

Tập Lái
30/3/15
0
3
2
31
Mình đang tính kiếm đất nền khoảng tầm 2-2.5 tỷ thì thấy tin rao về khu dân cư Bình Hoà ở Quận Bình Thạnh này với diện tích từ 4x17m chỉ với giá 1.7 tỷ. Tính ra hấp dẫn quá nhỉ, không biết có vấn đề gì không. Có cô/bác/mợ nào có thông tin liên quan đến khu dân cư đó cho mình tham khảo với.
đất nền jamona thì sao a? :D

Tập Lái
16/4/15
0
6
2
33
bác thích đất nền quận 7 ko! sát phú mỹ hưng luôn diện tích 5*18.5 trở lên, giá tầm 1,8-1,9 tỏi thôi! bác quan tâm thì inbox em! còn chung cư thì em có phân phối 1 cái nhưng phải đợi 1,5 năm nữa mới vào ở. CĐT là công ty nhà nước thuộc sở địa chính.

Hạng B2
18/8/11
296
690
93
Xì Phố
Bên khu này có các chủ đầu tư khác nhau: Kim Sơn, Đại Phúc, Tân Thuận..., mỗi thằng có qui hoạch xây dựng khác nhau. Bác muốn mua thì nên xem qui hoạch kỹ, xem cho phép xây dựng như thế nào, có phù hợp túi tiền mình không. Khu này hầu hết là sổ đỏ rồi.

Tập Lái
17/4/15
11
6
3
36
Tp HCM
Chào bác, em bên Đại Phúc đây bác, KDC Bình Hoà ở Bình Thạnh là do Đại Phúc làm chủ đầu tư ấy, bên em đã triển khai dự án này lâu rồi và bây giờ bán cũng gần hết rồi bác ơi! Bác có muốn tham khảo dự án Vạn Phúc Riverside - bán đảo ven sông mà bên em đang triển khai, vị trí nằm trên đường Quốc lộ 13 luôn ấy. Dự án này mới và quy mô lớn hơn, đẹp hơn nhiều ấy bác! ^^

Hạng B2
11/11/12
108
190
43
Bác nào ở khu bình hoà cho em hỏi thăm cái, em đang tính xây nhà trên miếng đất 4.2x20 hẻm 111, không biết quy hoạch khu này phải chừa trước sau thế nào nhỉ? Khu nay xây nhà lên cho thuê ổn không nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.