Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Trên xe có vợ e và 2 con nhỏ và cả bố vợ nữa mà nó còn định giật cửa xe cướp đt của vợ e, may là e đã chốt cửa rồi,theo các cụ nó chửi thế này có nên để yên ko ạ?
Trạm Cao Bồ.

Nguồn: Hien Nguyen
Nói thật chứ để cán bộ chửi dân là đĩ vậy tôi không chấp nhận 1 chút nào. Các ông thì sao?

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Sao lại có những thành phần này trong hàng ngũ Công an nhĩ.

Ủng hộ lên báo đê ê ê ê. Nãn

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
- Đòi đập điện thoại của người vi phạm.
=> có thể đồng chí x này mắc bệnh nghề nghiệp, vì từng làm điệp viên ko-ko-thấy phải hủy mọi bằng chứng.

- Hướng dẫn người vi phạm lời ăn tiếng nói, nhưng lại chửi vợ người vi phạm là "đĩ"
=> có thể đồng chí ấy quen nghiệp vụ, vì từng 1 thời gian dài làm bên chuyên án đường Trần Duy Hưng.

Mong các đồng chí thông cảm bỏ qua, anh em làm nghề ai cũng hiểu.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44

Nói thật chứ để cán bộ chửi dân là đĩ vậy tôi không chấp nhận 1 chút nào. Các ông thì sao?

Không thể chấp nhận được một thành phần như vậy trong lực lượng Công An.
Hóng cấp trên của chú này xử thế nào đây?!

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Cho lên báo đi bác ơi, bác cứ gửi hết tất cả các báo. Đảm bảo là có chuyện vui cho mà xem ngay.
hữu xạ tự nhiên hương, nói thật là video này lên mạng thì bác đó nghe thấy sẽ nhột, sẽ tự khắc cảm thấy mình sai. Còn nếu bác ấy vẫn thái độ đó đối xử với dân thì sẽ còn video khác nữa. Dân giám sát các anh ấy mà. Cần gì ban chuyên án, hay thanh tra giao thông?

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Không thể chấp nhận được một thành phần như vậy trong lực lượng Công An.
Hóng cấp trên của chú này xử thế nào đây?!
Kaka cấp trên còn chửi vô mặt thêm cho , anh công an này chắc mới chạy ra để đứng đường nên ít kinh nghiệm , gặp sếp gọi ngay mấy thằng nghiện cầm xilanh xem dám ý kiến j ko?