Tập Lái
7/11/19
19
4
0
30
Em nghe thông tin thấy khu Stella mega city đang rầm rộ khu vực đó. Có bác nào đầu tư khu đó chưa ? Sắp tới có thông tin đại siêu thị aeon mall nhật bản đặt tại dự án gần chỗ Đền Hùng. Nếu có aeon mall về các bác đánh giá thế nào ?

Attachments

Tập Lái
28/10/19
18
9
0
Sai Gon
Em nghe thông tin thấy khu Stella mega city đang rầm rộ khu vực đó. Có bác nào đầu tư khu đó chưa ? Sắp tới có thông tin đại siêu thị aeon mall nhật bản đặt tại dự án gần chỗ Đền Hùng. Nếu có aeon mall về các bác đánh giá thế nào ?
Chỗ đó lấy ưu điểm là gần sân bay, nằm trên trục đường từ sân bay về trung tâm.

Bác muốn đầu tư vô đó thì nên hóng sân bay Cần Thơ tương lai sao, nếu khách đông nhộn nhịp thì ăn theo ngon còn vẫn đìu hiu như nay thì xác định ngâm vốn hơi lâu đó

Hạng D
14/8/17
1.045
1.456
113
42
Những thông tin vĩ mô ko ai nắm rõ đc đâu, kể cả CĐT. Thớt hỏi thế ko thể ai ở đây trả lời chính xác đc đâu, 50/50. Tốt nhất nên tìm hiểu CĐT là thằng nào, uy tín ko? dự án nào đã bàn giao? và cách bán hàng như thế nào? Có đem lại lợi nhuận tốt cho người mua đợt đầu hay không?

• Like
Reactions: newbieq7
Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Em đang đang bán khu Stella Mega City, bác nào quan tâm inbox e gửi thông tin để các bác tìm hiểu,
năm nay thông tuyến cao tốc và hạ tầng lên, sân bay mở rộng, khu Stella đang rần rần,
Có bác nào đã đầu tư tại Tp.Cần Thơ chưa?

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Thấy làm đường rồi, vị trí đẹp, giá đâu từ 20tr/m2 hả?
Nhưng to quá cđt nhắm nổi không đây. Cái Stella ở HCM cũng án binh bất động thì phải.

Tập Lái
2/3/21
24
8
3
24
Thấy làm đường rồi, vị trí đẹp, giá đâu từ 20tr/m2 hả?
Nhưng to quá cđt nhắm nổi không đây. Cái Stella ở HCM cũng án binh bất động thì phải.
Stella Võ Văn Kiệt đang làm nhà mẫu bác ơi. Tầm Q2/2021 xong cái nhà mẫu là bắt đầu cho booking liền.