Hạng B1
25/5/05
73
1
8
Chào các bác,

Em đang tìm mua Kia Morning nhưng phân vân không biết nên mua xe nhập hay chờ xe của TH. Nếu mua xe nhập thì chất lượng có vẻ tốt hơn (?) nhưng giá cao hơn, BH khó hơn. Nhưng nếu mua xe do TH lắp thì lại phân vân về chất lượng (vỏ mỏng hơn,..). Bác nào đã đi Kia Morning do TH lắp vui lòng cho em một vài nhận xét với. Em cảm ơn và kính chúc các bác khoẻ.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
RE: Có bác nào đã đi Kia Morning của TH lắp chưa?

Bác chán ô tô ơi... TH đã lắp KM đâu, nên em chắc chưa có bác nào được đi thử cả, xe ở đây toàn là nhập thôi... Còn chờ đến khi TH lắp ráp được thì... ai mà biết [8D]

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

Em chưa đc đi xe KM TH lắp, nhưng đã thấy nó rồi, phiên bản 2008 mẫu mã đẹp nhiều màu lạ, bác đến coi thử rồi quyết định sau đi. Úi, mà xe KM TH đã lắp ở VN đâu nhỉ :D Nói về tổng quan thì 2 em này chả khác gì nhau mấy, option KM TN hấp dẫn hơn ở chỗ có sẵn CD Bác ợ :D kiếng xinhan có gắn đèn - trông hầm hố phết :D Em thích mỗi cái màu vàng chanh, trông trẻ trung hiện đại..Em lỡ cưới em KM nhập màu xanh rùi, nếu không em quyết cưới em này, nhìn là kết liền:D Bác làm 1 vòng tham khảo rồi hãy quyết định nhé. Chúc Bác mau cưới đuợc 1 em vừa ý

Hạng B2
14/12/06
114
6
0
Sai Gon

Ủa, sao em đã mấy lần thấy Morning chạy ngoài đường ở Saigon dán hiệu THACO rồi mà? Em lại nghĩ là nó lắp ở TH mới gắn hiệu THACO chứ các bác?

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

hehehe... em hỏi kỹ rồi, kế hoạch là tháng 3-4 gì đó thì xe KM ráp ở VN mới đc xuất xưởng... còn cái logo THACO, em nghi là nó thuê người dán vào... [8D]

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Trích đoạn: civic

hehehe... em hỏi kỹ rồi, kế hoạch là tháng 3-4 gì đó thì xe KM ráp ở VN mới đc xuất xưởng... còn cái logo THACO, em nghi là nó thuê người dán vào... [8D]
bác hỏi ai? TH đã ráp xe để đầy trên Biên Hòa mà?! New morning, đẹp và mắc hơn mẫu cũ nhiều

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: civic

Đâu có bác, tháng 1/2008 là TH bán new Morning rồi mà bác ...

[8|][8|]

Hạng B2
14/6/06
163
0
0

Túm lại là TH đã bán New Morning chưa các Bác giá cả bao nhiêu ạ ?.Bác nào cho thông tin chính xác giúp nha.Thanks