Hạng C
3/1/10
848
7.212
93
Ngắn gọn là nộp phạt qua mạng, ở đây https://dichvucong.gov.vn/p/home/dvc-thanh-toan-vi-pham-giao-thong.html

Em vi phạm hôm T7 23/05, chờ các đ/c nhập biên bản vào hệ thống, hôm nay em mới vào tìm mà vẫn chưa thấy :O, không biết các đ/c CSGT mất mấy hôm để cho biên bản lên đây nhỉ? :)

Cái form tìm kiếm cũng dở hơi, sao nó còn bắt mình nhập tên làm gì, số biên bản + đơn vị xử phạt (đội CSGT) + ngày vi phạm chưa đủ duy nhất à? Các đ/c mà nhập sai tên của mình một chữ thôi thì chỉ còn nước lên đội nộp phạt :D

Sơ qua thì em thấy trang web rõ ràng, dễ sử dụng, có điều chưa được việc của nhân dân - là em :D

Có bác nào đã nộp phạt thành công trên Cổng Dịch vụ Công quốc gia chưa ạ?

(em post trên TĐTL mà đếch ai quan tâm, không lẽ chưa từng ai nộp phạt qua mạng, giờ hỏi mấy bác CNL "vạn sự thông" vậy :D)

Hạng C
3/1/10
848
7.212
93
những người thấy cái gì cũng khó chịu, em lạ gì.

một kênh online dịch vụ công, mà cứ đòi 1 quý, 1 năm mà chạy phà phà là biết level iT như thế nào rồi.

Hán nô. Cút.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: hung279 and nospam
Hạng B2
22/8/19
340
3.999
93
những người thấy cái gì cũng khó chịu, em lạ gì.

một kênh online dịch vụ công, mà cứ đòi 1 quý, 1 năm mà chạy phà phà là biết level iT như thế nào rồi.

Không chạy được phà phà thì tại sao lại public cho dân sử dụng? Anh biết gì về IT?

• Haha
Reactions: nospam
Hạng C
3/1/10
848
7.212
93
Không chạy được phà phà thì tại sao lại public cho dân sử dụng? Anh biết gì về IT?

Anh không nên chấp thằng Hán nô, anh hỏi nó làm gì, anh sẽ tin nó biết về IT như nó trả lời? :D

• Haha
Reactions: nospam
Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Chưa.
Em chỉ nộp phjt qua bưu điện 1 lần năm kia, bị bọn Daklak thổi lấn lane.

Dễ ẹc, nộp chưa nóng đít bằng lái đã trả tới nhà.

Khỏe.

• Like
Reactions: Hungtadico