21/8/18
15
1
3
44
Em đang bị thừa cân, độ chục kg thôi chứ có ít ỏi gì đâu. Biết là sang mùa hè nóng nực thì cần giảm cân nên cả tháng nay em đã tập tành áp dụng phương pháp giảm cân keto, ăn nhiều chất béo, giảm đường, tinh bột. Nói chung là ngày nào em cũng chỉ ăn thịt, cá, nói không với các loại trái cây và k đụng tới 1 hạt cơm nào. Tuy nhiên hiệu quả thì cân nặng k giảm đc là bao. E k biết nguyên nhân tại sao nữa? Các bác ai có kinh nghiệm mảng này tư vấn giúp!

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Áp dụng chế độ ăn keto là hiệu quả nhất hiện nay rồi. Bác rà soát lại xem có bỏ lỡ khâu nào không chứ bình thường gấu nhà em nó ăn keto cũng giảm được 5kg/tháng. À quên, gấu nhà em có dùng thêm thực phẩm giảm cân keto slim nữa bác ạ.

Tập Lái
21/10/15
19
6
3
Để mị nhà em nói cho các bác nghe.
Bên trong cơ thể em là một người con gái cân đối nhỏ nhắn đang ngày ngày gào thét muốn xé toạc lớp mỡ thừa để thoát ra ngoài.
Mỗi lần như vậy, em lại nhét thức ăn vào miệng để cô ta khỏi kêu gào
Thế nên keto bao nhiêu cũng chẳng ăn thua gì.

21/8/18
15
1
3
44
Áp dụng chế độ ăn keto là hiệu quả nhất hiện nay rồi. Bác rà soát lại xem có bỏ lỡ khâu nào không chứ bình thường gấu nhà em nó ăn keto cũng giảm được 5kg/tháng. À quên, gấu nhà em có dùng thêm thực phẩm giảm cân keto slim nữa bác ạ.
Em còn mua cả sách dạy ăn keto về gối đầu giường, hồi đầu ngày nào cũng lấy ra đọc có khi thuộc làu luôn rồi bác. Mà thực phẩm giảm cân keto slim kia là gì đấy bác, có an toàn không? Nó hỗ trợ giảm cân cho ng ăn keto à?

Tập Lái
26/4/16
31
19
8
Trong chế độ ăn keto, bác cần giảm đáng kể carbohydrate, xuống dưới 50 gram/ngày, giảm luôn protein,
chất béo cần chiếm khoảng 70%.
Nếu không đạt chỉ tiêu chất béo, bác sẽ không gặt hái được lợi ích từ chế độ ăn keto thần thánh này.

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Em còn mua cả sách dạy ăn keto về gối đầu giường, hồi đầu ngày nào cũng lấy ra đọc có khi thuộc làu luôn rồi bác. Mà thực phẩm giảm cân keto slim kia là gì đấy bác, có an toàn không? Nó hỗ trợ giảm cân cho ng ăn keto à?
Cái này hỗ trợ detox cơ thể và giảm cân khá an toàn vì thành phần tự nhiên như cần tây tươi, trà trắng, trà đen, trà xanh, rong nho biển... đc nhập khẩu từ nhật, đã được bộ y tế chứng nhận an toàn rồi. Ai dùng cũng đc nhưng với team keto thì bây giờ đa phần những người ăn keto sẽ đều kết hợp với keto slim này để giam béo nhanh mà k bị tái béo bác ạ.

Tập Lái
22/8/18
14
1
1
37
Chế độ ăn keto k thần thánh như nhiều ng nghĩ đâu.
Nhiều thực đơn keto có ít chất xơ và các chất dinh dưỡng hỗ trợ đường ruột khác nên theo thời gian, những thiếu hụt này ảnh hưởng xấu đến hệ vi sinh vật đường ruột, làm tăng tình trạng viêm và tạo ra sự mất cân bằng đường ruột. Táo bón dẫn đến quá tải độc tố, làm tăng tình trạng viêm cơ thể và cản trở nỗ lực giảm cân
Nên uống thêm cần tây keto để detox, thải độc cơ thể.