Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/7/08
1.922
57.500
113
Mấy năm trước em đóng tiền mua căn hộ của dự án condotel Furama Bình Châu, tính kiếm chỗ đi nghỉ cho gần. Đóng được một đợt xong nó tèo luôn đến giờ, hợp đồng là 2013 giao nhà, bây giờ còn chưa xong cái móng, có bác nào ngu giống em ko thì họp lại cũng nhau đi kiện phát cho vui.

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.206
113
53
SG
Bac cho em hoi dong duoc bao nhieu roi a?luc trc sale chao em dot 01 la 100 trieu.thanks

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/3/12
23
1
3
May cho em quá. Đang định thứ 4 này ghé nó tham khảo xem sao vì thấy nó cảm kết doanh thu tối thiểu với lại ăn chia 60/40 cũng hấp dẫn. Đọc topic này khỏi đi nữa cho mất thời gian. Thôi thì em không chê bai căn hộ OSC land của em nữa. Sẵn bác rottie cho em hỏi hỏi hai điều khoản này cụ thể là thế nào. Doanh thu tối thiểu là bao nhiêu 1 năm và ai 60 ai 40 vậy ? Để em biết mà còn làm dịch vụ cho thuê căn hộ nghỉ dưỡng nữa.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.500
113
Gấu em ký hợp đồng, em cũng ko nhớ rõ 40/60 là ai 40, ai 60 bác ạ. Đợt 1 em đóng là 300 trẹo hay sao đó, chỗ này em cũng thik, mà chắc bị khủng hoảng kinh tế, nó ko đủ tiền xây rồi ngưng luôn đến giờ.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.500
113
Proxi nói:
May cho em quá. Đang định thứ 4 này ghé nó tham khảo xem sao vì thấy nó cảm kết doanh thu tối thiểu với lại ăn chia 60/40 cũng hấp dẫn. Đọc topic này khỏi đi nữa cho mất thời gian. Thôi thì em không chê bai căn hộ OSC land của em nữa. Sẵn bác rottie cho em hỏi hỏi hai điều khoản này cụ thể là thế nào. Doanh thu tối thiểu là bao nhiêu 1 năm và ai 60 ai 40 vậy ? Để em biết mà còn làm dịch vụ cho thuê căn hộ nghỉ dưỡng nữa.  

Bác ngó dùm em xem văn phòng công ty bán nhà bây giờ nó rúc vô cái xó nào rồi, em đang đưa hồ sơ cho thằng luật sư kiếm nó mà thằng ls bảo kiếm chưa được.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Nghe tên dự án vậy mà các bác cũng nhà vô...còn đó tèo.

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
vi tri gan MGM Ho Tram. may nam nay di ngang em chi thay toan cat va cay dai thoi,co cai condotel nao moc len dau. dat doc bien khu nay co chu het roi,nhung chi cai hang rao la duoc lam truoc thoi.

Tập Lái
15/3/12
23
1
3
[/quote]

"Bác ngó dùm em xem văn phòng công ty bán nhà bây giờ nó rúc vô cái xó nào rồi, em đang đưa hồ sơ cho thằng luật sư kiếm nó mà thằng ls bảo kiếm chưa được."
[/quote]

Sao ghê vậy ? Em xem quảng cáo trên mạng thôi. Tính đi Bình Châu chơi rồi ghé nó thôi chứ chưa xem kỹ. Thấy có topic giới thiệu ngay trên Otosaigon luôn nè. Em chưa chèn link được nên bác search thử thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em vừa ở sát bên nó tuần trước, ở Hồ Cốc beach resort vùng đất hứa.

Phải nói toàn đất, đá với cái hố đào chứ còn chưa thấy cái móng đâu.

Vị trí nói chung là đẹp nhưng vào thời khủng hoảng này, khu đất vàng 2 mặt tiền Pasteur-Võ Văn Tần trung tâm thành phố HCM còn nằm ngoắc ngỏai 3 năm trời huống chi khu này.

Status
Không mở trả lời sau này.