Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Chào các bác,

Em tính nhờ người mua giùm cái GARMIN HUD+ (Head-Up Display) bên Mỹ rồi xách tay về Vn để gắn lên xe em (Su Swift). Không biết có bác nào đã gắn và sử dụng thành công chưa, tư vấn giúp em:
1. Tấm phim trong suốt và thấu kính phản xạ có đi kèm với bộ sản phẩm không? Hay là phải mua riêng?
2. Lắp ráp cái này lên xe có phức tạp không? Nguồn có thể gắn vào cổng USB không?
3. Mua cái app đi kèm để cài vào điện thoại di động có sử dụng được với tình hình ở Việt Nam không?

Cám ơn các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Em không biết được không nên mới hỏi các bác trên đây bác METRO ạ. Hôm trước em có thấy một topic nói về cái Head up Display trên diễn đàn, có bác nào đó giới thiệu hàng của Taiwan. Sẵn tiện em có người nhà sắp đi Mỹ nên hỏi ý kiến của các bác rồi mới quyết định có mua không. Thông tin em nó đây các bác ạ.
frys.com/product/8014024?site=sr:SEARCH:MAIN_RSLT_PG
Trên báo điện tử VNexpress cũng có một bài giới thiệu về em nó đây ạ.
vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/garmin-hud-thiet-bi-hien-thi-thong-tin-tren-kinh-lai-2847248.html

Cám ơn các bác đã quan tâm.

PS:/ Mấy bác thêm "http:// www." vào trước để vô được link nhé. Em lính mới nên không chèn link được.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
hieupdx nói:
Em không biết được không nên mới hỏi các bác trên đây bác METRO ạ. Hôm trước em có thấy một topic nói về cái Head up Display trên diễn đàn, có bác nào đó giới thiệu hàng của Taiwan. Sẵn tiện em có người nhà sắp đi Mỹ nên hỏi ý kiến của các bác rồi mới quyết định có mua không. Thông tin em nó đây các bác ạ.

Trên báo điện tử VNexpress cũng có một bài giới thiệu về em nó đây ạ.

Cám ơn các bác đã quan tâm.

PS:/ Mấy bác xóa *** để vô được link. Em lính mới nên không chèn link được.
Không thấy link bác ơi

Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Link đây bác:
frys.com/product/8014024?site=sr:SEARCH:MAIN_RSLT_PG
vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/garmin-hud-thiet-bi-hien-thi-thong-tin-tren-kinh-lai-2847248.html

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Theo giới thiệu trên web thì cái này kết nối với smartphone qua bluetooth để chuyển thông tin sang hiển thị trên HUD , chứ đâu phải lấy dữ liệu của xe , không biết e hiểu vậy có đúng không !