Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Như tiêu đề. Papa nhà em giờ đang mê cái giường này. Hôm qua e cũng mới đi nằm thử, công nhận thấy cũng đã thiệt. Giá của nó là 79 triệu thấy mắc quá. Có bác nào đã dùng rồi cho em ý kiến tham khảo với ạ

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Trời, cái này lừa đảo lâu lắm rồi mà, chắc cách đây 5 năm có ít, chủ yếu lừa mấy ô bà già tới nằm rồi về dụ con mua.

• Like
Reactions: mittokhoa
Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Trời, cái này lừa đảo lâu lắm rồi mà, chắc cách đây 5 năm có ít, chủ yếu lừa mấy ô bà già tới nằm rồi về dụ con mua.
trị bách bệnh nhen, toàn các cụ sếp hàng chờ đc nằm, rồi hội thảo...

• Like
Reactions: ium and rottie
Hạng B1
6/7/07
99
868
83
Em cũng bị bà già nằng nặc đòi mua cái mấy massage hồng ngoại của tụi này, em đòi xuất hóa đơn mà nó éo xuất, còn nói là cái này bọn em không có chủ trương bán mà do bà muốn mua nên nhượng lại thôi... Cũng phải cắn răng mua chủ yếu giải quyết vấn đề tâm lý cho bà già, giờ vất xó lâu rồi.

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Em cũng bị bà già nằng nặc đòi mua cái mấy massage hồng ngoại của tụi này, em đòi xuất hóa đơn mà nó éo xuất, còn nói là cái này bọn em không có chủ trương bán mà do bà muốn mua nên nhượng lại thôi... Cũng phải cắn răng mua chủ yếu giải quyết vấn đề tâm lý cho bà già, giờ vất xó lâu rồi.
Oh, vậy bác có bán lại ko ?

• Like
Reactions: mittokhoa
Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
ba em ở quê, cũng nói đi nằm giường, chắc là loại này.
cụ cũng hay bị nhức mỏi cơ khớp
e mua ngay quả ghế JAV nội địa của @doquocaudio trị giá thấp hơn nhiều. cụ rất hài lòng
giới thiệu cho 2 ng bạn mua mà chưa có hàng.
bớ @doquocaudio tìm giúp e
:D:D

• Like
Reactions: duyanhth
Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
bạn gái cũ, làm ktoan trong này đc 1 time và đả nghỉ. giá nhập chỉ 15-20tr
em cũng nghĩ vậy. Thực ra 79 triệu với e cũng ko lớn nếu mua cho 2 cụ ở nhà vui, khoẻ. Chỉ là em muốn xin thêm kinh nghiệm, hoặc chỗ nào mua giá hợp lý. Hôm qua mưa bão, ông cụ cũng bắt em cũng đi nằm cho biết. Mà đúng là nằm cũng đã thiệt nên mới lên đây hỏi các bác. Chứ nếu ko em gạt phăng đi rồi.