Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Em cũng đang băn khoăn vụ này khi phụ huynh lưỡng lự muốn mua.
Ông già e đã bị chúng nó "thuốc", và e đã phải cắn răng mua cho ông cụ, bây giờ vứt xó, không giải quyết được gì đâu bác. Cái khó là làm sao chống lại được chúng nó khi nó đã thuốc được các cụ ?!!!!. Nếu hết cách và bác ở SG, bác định giá đi, e bán lại cho bác gỡ được chút nào hay chút nấy !!!!!

Hạng D
1/6/11
4.532
8.658
113
13
ôi mẹ em cũng đang đòi mua máy ngồi này này
Cứ nói chữa được mọi bệnh, mà nói thiệt tính mẹ em ngồi được tháng là vứt không đó thôi :(((
bệnh ở trong tâm,ô bà bô mình tin tưởng lạc quan mua về nằm thoải mái mấy năm nay :)

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Cái cảm giác biết rõ bị lừa mà vẫn phải cắn răng mua nó đau lắm các bác ạ !!!!!

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Mua xong còn phải đóng cái giường hết 2,4T để đặt lên nữa chứ ! Được thời gian ngắn ông cụ mới ngộ ra nó chẳng phải "máy thần", xếp hộp cất luôn. Các bác cứ khuyên các cụ tỉnh táo, vẫn chở đến nơi nằm miễn phí của chúng nó hàng ngày (để các cụ có cơ hội giao lưu với những người cùng cảnh ngộ), nhưng tuyệt đối k để chúng nó thấy nhà con cháu có điều kiện, nó tập trung thuốc là chết chắc !!!! Phải thuyết phục cụ rằng: khi nằm có tác dụng là do chổ đó có đông người cùng lứa tuổi, có giao lưu trò chuyện nên tinh thần đi lên, giúp bớt bệnh, còn nếu mua về nhà nằm 1 mình là mất đi không gian cộng đồng, máy không phát huy tác dụng nữa.
E sẵn sáng làm "nhân chứng" cho các bác !!! Cái máy e vẫn còn để ở trong kho ở nhà !!!!

17/12/18
86
2.685
103
46
Ba mẹ em có đi nằm giường này và khen đỡ hẳn ( lúc đầu chỉ có mẹ đi, sau rủ ba)

Giờ thì 2 ông bà bị ghiền luôn rồi, không đòi mua nhưng ngày nào cũng đi đều rất tích cực
Em có đến thử một lần, cái giường cũng không có gì đặc biệt nó cũng massage và có nhiệt sưởi, khi nằm một hồi, mồ hôi vã ra như tắm.
Nói chung cũng giải quyết khâu mệt mỏi, nhưng mình còn trẻ thì nên tập thể thao, cái đó chỉ dành cho những người lớn tuổi hoặc những người trẻ mà bị đau nhức xương sống ,cột sống

Em không nghĩ họ lừa đảo mà đó chỉ là một cách họ dùng để tiếp thị , mở trung tâm ra là phải thuê nhà , trả tiền điện, nước , nhân viên...mà lạ phục vụ miễn phí rất lâu, không giới hạn...cho nên bán máy giá nó cũng phải cao để bù đắp chi phí thôi...
Các bác muốn đặt thì nên đặt như bác gì ở trên nói ,đỡ hơn được 50% giá

Sản phẩm Hàn Quốc ngày nay khá tốt chứ không như sản phẩm của Trung Quốc đâu!

Các bác đã dùng máy tăm nước Korea biết mà ( hí hí cho e ké giới thiệu cái)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
7/12/10
84
119
43
Ho Chi Minh city
Cái máy ko phải vạn năng, nó chỉ giúp các ông bà tác động phần cột sống ( do ít hay lười vận động) và làm thư giãn cơ lưng,vai,cổ như kiểu matxa thôi. Nếu bị thoái hóa đốt sống thì nằm thấy dễ chịu hẳn, còn bình thường nằm cũng như thư giãn thôi. Các anh chị nên thông tin cho người thân trước khi mua vì nhu cầu mỗi gia đình khác nhau.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.389
113
mới hỏi giá
có bác nào sử dụng giường CERAGEM chưa ?

có bác nào sử dụng giường CERAGEM chưa ?

Lên Aliexpress thì giường như vậy, ship luôn giá khoảng + - 1500$

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.389
113
Mua xong còn phải đóng cái giường hết 2,4T để đặt lên nữa chứ ! Được thời gian ngắn ông cụ mới ngộ ra nó chẳng phải "máy thần", xếp hộp cất luôn. Các bác cứ khuyên các cụ tỉnh táo, vẫn chở đến nơi nằm miễn phí của chúng nó hàng ngày (để các cụ có cơ hội giao lưu với những người cùng cảnh ngộ), nhưng tuyệt đối k để chúng nó thấy nhà con cháu có điều kiện, nó tập trung thuốc là chết chắc !!!! Phải thuyết phục cụ rằng: khi nằm có tác dụng là do chổ đó có đông người cùng lứa tuổi, có giao lưu trò chuyện nên tinh thần đi lên, giúp bớt bệnh, còn nếu mua về nhà nằm 1 mình là mất đi không gian cộng đồng, máy không phát huy tác dụng nữa.
E sẵn sáng làm "nhân chứng" cho các bác !!! Cái máy e vẫn còn để ở trong kho ở nhà !!!!
hóng thanh lý

Tập Lái
6/4/09
36
1
10
Hà Nội
Ông già e đã bị chúng nó "thuốc", và e đã phải cắn răng mua cho ông cụ, bây giờ vứt xó, không giải quyết được gì đâu bác. Cái khó là làm sao chống lại được chúng nó khi nó đã thuốc được các cụ ?!!!!. Nếu hết cách và bác ở SG, bác định giá đi, e bán lại cho bác gỡ được chút nào hay chút nấy !!!!!
Em cũng biết nó cũng chỉ có tác dụng mát xa làm thoải mái là chính và quan trọng là các cụ đi lại giao lưu tinh thần thoải mái nên vui vẻ cái đó đã là liều thuốc cực bổ cho sức khoẻ các cụ rồi. Các loại máy tập kiểu này yếu tố cộng đồng (nhất là free với các cụ già) là cực kỳ quan trọng, còn để ở nhà tập 1 mình chỉ được ít bữa là chán ngay, nhìn chung ai cũng vậy thôi.
Em ở HN nếu máy còn dùng tốt, bác cho phương án chuyển nhượng để em tham khảo, nếu phụ huynh vẫn quyết tâm, em sẽ trao đổi với bác.

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Em cũng biết nó cũng chỉ có tác dụng mát xa làm thoải mái là chính và quan trọng là các cụ đi lại giao lưu tinh thần thoải mái nên vui vẻ cái đó đã là liều thuốc cực bổ cho sức khoẻ các cụ rồi. Các loại máy tập kiểu này yếu tố cộng đồng (nhất là free với các cụ già) là cực kỳ quan trọng, còn để ở nhà tập 1 mình chỉ được ít bữa là chán ngay, nhìn chung ai cũng vậy thôi.
Em ở HN nếu máy còn dùng tốt, bác cho phương án chuyển nhượng để em tham khảo, nếu phụ huynh vẫn quyết tâm, em sẽ trao đổi với bác.
Máy của e thì vẫn đang hoạt động bình thường, còn nguyên hộp, kể cả thảm làm ấm chân. E thì chả quen với buôn bán, bác nào thích thì ra giá, được thì e thanh lý lại !!!!!

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Cái máy ko phải vạn năng, nó chỉ giúp các ông bà tác động phần cột sống ( do ít hay lười vận động) và làm thư giãn cơ lưng,vai,cổ như kiểu matxa thôi. Nếu bị thoái hóa đốt sống thì nằm thấy dễ chịu hẳn, còn bình thường nằm cũng như thư giãn thôi. Các anh chị nên thông tin cho người thân trước khi mua vì nhu cầu mỗi gia đình khác nhau.
Quan trọng nó chỉ là cái máy massage (đương nhiên cũng có tác dụng phần nào cho sức khỏe), nhưng chúng nó "thuốc" thành máy vạn năng để bán giá trên trời !!!!!