Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Sáng nay em có đưa chiếc xe cỏ vào trung tâm bảo hành để sơn tút lại. Xe em mới đổ xăng đầy bình, khi chạy vào trung tâm còn cán vạch F.
Trong thời gian chờ đợi làm thủ tục và xác minh tình trạng xe để bảo hiểm làm giấy tờ thì các anh trong trung tâm bảo hành chạy xe em vào trong.
Sau đó, nhân viên tư vấn, em và nhân viên bảo hiểm ra kiểm tra xe, khi ghi nhận tình trạng đồng hồ xăng.
Bị sụt hết 1 nất (tầm 5 lít). Các bác cho em hỏi có bị rút xăng không hay sai số của đồng hồ đo xăng ạ? Chắc nhân viên sửa chữa trung tâm bảo hành họ không dám rút đâu nhỉ.

Cám ơn các anh.

Hạng B2
13/7/14
198
166
43
46
:3dnhiumay:Theo e nghĩ hãng ko vì uy tín mà đánh đổi 5 lít xĂng cua bác

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
:3dnhiumay:Theo e nghĩ hãng ko vì uy tín mà đánh đổi 5 lít xĂng cua bác

Hãng thì không bao giờ làm chuyện đó, chỉ sợ các anh kỹ thuật thôi. Hì Hì....
Chắc do đồng hồ đo xăng bị sai số. :)

Hạng D
19/10/06
2.225
12.248
113
Sáng nay em có đưa chiếc xe cỏ vào trung tâm bảo hành để sơn tút lại. Xe em mới đổ xăng đầy bình, khi chạy vào trung tâm còn cán vạch F.
Trong thời gian chờ đợi làm thủ tục và xác minh tình trạng xe để bảo hiểm làm giấy tờ thì các anh trong trung tâm bảo hành chạy xe em vào trong.
Sau đó, nhân viên tư vấn, em và nhân viên bảo hiểm ra kiểm tra xe, khi ghi nhận tình trạng đồng hồ xăng.
Bị sụt hết 1 nất (tầm 5 lít). Các bác cho em hỏi có bị rút xăng không hay sai số của đồng hồ đo xăng ạ? Chắc nhân viên sửa chữa trung tâm bảo hành họ không dám rút đâu nhỉ.

Cám ơn các anh.

có thể lúc bác đưa xe vào mức xăng đã ngấp ghé chuẩn bị sụt 1 nấc rồi, anh KT viên đánh xe vào trong nó sụt luôn. Trong hãng các dung dịch đầy nhóc, khó có trường hợp thọc vòi vô lấy 5~7 lít xăng lắm, thợ lấy xăng của bác cũng không đem ra khỏi xưởng đc, mà lấy để đấy sếp cũng đâu khen vì vài lít xăng? Làm mất an toàn nhiều khi còn bị kỉ luật.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
lấy xăng được vài lít .....rủi phát sinh cháy ..... thì chết chắc ....
chưa kể trong xưởng đông người thấy cm luôn ....
cầm cái vòi với cái bình ..... không thể nói em cầm cái này để ... uống nước ....

mình không nghĩ bất kỳ anh KTV dám lấy bớt xăng của bác....

Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Ặc, tưởng hết bình xăng, mà sao biết khoảng 5l? Hơi ngạc nhiên như thằng điên!

• Like
Reactions: vios_2015
Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
HeHe. Bác troll em hoài. Em ước lượng thôi. Em nghĩ sai số của đồng hồ đo thôi. Còn KTV trung tâm bảo hành thì em không biết nên hỏi các bác có kinh nghiệm để có thêm chút thông tin.