Tập Lái
26/9/04
49
0
0
tối qua em đến big c hóng gió, lên tầng 2 chỗ bọn xe máy lifan thấy nó trưng bày 2 con lifan thái tử (tên chuối vật) loại cruiser khủng long to lắm, chi tiết trông qua cũng tạm, 2 máy 2 bô 1 bên, động cơ thì chả bít mấy xx nhầm cc nhưng ngoại hình khá khiêm tốn với xe, được cái to kinh khủng, husky với rebel thì bé tí với con này, thắng đĩa vành đúc khá đẹp và cũng nét. em ko mang máy ảnh nên ko chụp được, không biết mọi người thấy con này thế nào chứ em xem nó với cái giá thì thấy sợ lắm 21tr, chạy mà hỏng vặt thì dắt bộ vãi tè...

màu đỏ như cave ý các bác nhá!

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
RE: Có bro nào chạy lifan thái tử chưa nhẩy ?

mấy con Tung Của này nặng mà phân khối có bao nhiêu.Kiểu dáng chiếc thứ 2 là nhái của cái xe nào em wên tên rồi:mad:

Tập Lái
13/12/07
12
0
0

Chiec thu 1,may 125 (cm3),1 pittong,boi vi lòng xilanh no lam ben kia co cai lỗ giả chứ khong co bugi,thắng sau đạp chân,nhưng được truyền tới bánh sau bằng dây,bàn đạp số chân to lắm,có bàn đạp tới đạp lui nhu xe dream.Nói chung nhìn mẫu mã thấy đep,ngồi thấy dep,nhưng khong biet chat luong

Hạng B1
2/6/07
74
0
0

E đang chạy honda Shadow. Nhìn quả Lifan này trông dởm đời lắm. Chắc giống wave tàu đời đầu. Hồi trước đi Tung Của thấy dân tình cũng hay chạy xe nam, nhưng xấu lắm (to, vuông, ngắn, thô, lại có cái biển số chữ tàu trên đầu xe). Thấy quả lifan này ở HN nhiều nơi bán có 19 K thôi, nhưng í e chỉ muốn mua con xe này (nếu cần) để về tháo fụ tùng ra lắp vô con Shadow, đi cho mới. hihi

Tập Lái
14/11/07
36
8
8

Bác thì ngược lại với em,em định kiếm phụ tùng moto Nhật lắp vào con này:D:D:D

Hạng D
30/10/06
1.387
22
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: nam54321

Chiec thu 1,may 125 (cm3),1 pittong,boi vi lòng xilanh no lam ben kia co cai lỗ giả chứ khong co bugi,thắng sau đạp chân,nhưng được truyền tới bánh sau bằng dây,bàn đạp số chân to lắm,có bàn đạp tới đạp lui nhu xe dream.Nói chung nhìn mẫu mã thấy đep,ngồi thấy dep,nhưng khong biet chat luong

Chiếc đầu hình như 150cm3 bác ơi, em thấy nó ghi LF150.
Có bác nào đi chưa ạ, cho xin ý kiến với, giá cả hấp dẫn quá, kiểu dáng cũng đẹp :D

Hạng B1
23/11/07
75
0
6

Trích đoạn: smart_cowboy2610

mấy con Tung Của này nặng mà phân khối có bao nhiêu.Kiểu dáng chiếc thứ 2 là nhái của cái xe nào em wên tên rồi:mad:
Nó nhái Ya viago đó bác,túm lại không chơi mấy con hàng lạ của Tàu khựa.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

cũng đẹp đấy chứ,đừng chê hàng Tung Cửa nhé!nó là thằng làm hàng Nhái Đẹp nhất thế giới đó....:D:D:D

Hạng B2
28/6/06
182
0
0
ha long
www.nhacdj.com

bác quên nó đi như bác đã quên tên người yêu bác thời áo trắng đi bác ôi,xinh nhí nhảnh nhưng vòi vĩnh lắm

Hạng B2
6/10/07
128
0
16

Trông con xe lởm VÃI XÈ , hic, rối hết cả mắt