Tập Lái
27/4/17
5
2
3
33
em mới sắm con cruze 2017 , cái gì cũng ok trừ cái mylink ngoài nghe nhạc thì ko làm dc gi cả, bac nào có cách nào chế hay độ cho nó chạy map dc ko?

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
em mới sắm con cruze 2017 , cái gì cũng ok trừ cái mylink ngoài nghe nhạc thì ko làm dc gi cả, bac nào có cách nào chế hay độ cho nó chạy map dc ko?
Mylink vs táo thì thua rồi bác, muốn dùng được vietmap thì có cách nhưng giá tầm chục củ:
1. trang bị thêm cục interface ~ 300$
2 Mua bản quyền vietmap này nọ + thiết bị chắc cũng vài củ nữa.
=> muốn dẫn đường thì mua cái vietmap 5" hoặc 7" riêng vs mylink là ngon nhất :D

Hạng B2
29/4/17
110
44
28
43
Mylink vs táo thì thua rồi bác, muốn dùng được vietmap thì có cách nhưng giá tầm chục củ:
1. trang bị thêm cục interface ~ 300$
2 Mua bản quyền vietmap này nọ + thiết bị chắc cũng vài củ nữa.
=> muốn dẫn đường thì mua cái vietmap 5" hoặc 7" riêng vs mylink là ngon nhất :D

A mang vô hãng bảo nó mo unlock, dùng microlink qua bộ chuyển là dùng cho táo dc ha

Tập Lái
18/10/17
9
10
3
45
mình cũng đang chạy cruze đây. xin hỏi các huynh có cách nào làm cho mylink, xem nhạc hình khi chạy được không. chứ em tức ông GM lắm, đã lắp cho cái màn hình cảm ứng rồi. mà chẳng xem được gi hết..

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
mình cũng đang chạy cruze đây. xin hỏi các huynh có cách nào làm cho mylink, xem nhạc hình khi chạy được không. chứ em tức ông GM lắm, đã lắp cho cái màn hình cảm ứng rồi. mà chẳng xem được gi hết..
có đó bác, trong diễn đàn có bài hướng dẫn rồi