Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
Em đã mua và đã bán ngay sau 1 lần sdung. Tụi con nít ở nước ngoài đã làm quen với việc ngồi ghế riêng từ nhỏ nên lên xe là chúng nó ngồi im. Còn con nít vn thì lên xe đâu có chịu ngồi một chỗ với lại con bác đã 4t rồi nên e nfhix có mua về bé cũng ko chịu ngồi đâu. Trước e lắp vào xe con bé nhà e ngồi dc 10p xong đòi ra khóc inh ỏi

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Bác chịu khó xem mấy clip thử xe của các tổ chức an toàn quốc tế và clip hậu quả khi không thắt dây an toàn là sẽ biết có nên mua hay không

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Tất nhiên, phải mua đồ châu Âu luôn. Cái xe vài tỷ hay vai trăm thì cái ghế có 10-15 triệu tiếc gì? Cái e ko tưởng tượng nổi là tại sao người ta có thể tiếc 1 chút tiền vs mạng sống của con nít? Đến lúc có chuyện thì đổ tại số?
Vì người ta không nhận thức được đâu mới là thứ quý giá.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Em đã mua và đã bán ngay sau 1 lần sdung. Tụi con nít ở nước ngoài đã làm quen với việc ngồi ghế riêng từ nhỏ nên lên xe là chúng nó ngồi im. Còn con nít vn thì lên xe đâu có chịu ngồi một chỗ với lại con bác đã 4t rồi nên e nfhix có mua về bé cũng ko chịu ngồi đâu. Trước e lắp vào xe con bé nhà e ngồi dc 10p xong đòi ra khóc inh ỏi
Khóc mặc kệ thôi, vài lần là ngủ khò

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Nên mua vì người ta đã làm ra nó cả mấy thập kỉ rồi thì nó phải có công dụng chứ không có thừa ;)

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM

bác là cha hay bé nhà bác là "cha" của bác? em xin lỗi nhưng nếu bác không ép con bác ngồi vào ghế thì sau này bác nói con bác liệu có nghe không khi bọn nhỏ nó lớn?

• Like
Reactions: Kahn Tran
Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Bác lái cứng thì sao :)) đâu phải những chiếc xe đi cùng ngoài đường vs bác cũng lái cứng :v mà cho dù có lái cứng khi gặp xui thì cũng dính hết thế nên cứ đảm bảo cái gì đc thì cứ đảm bảo có còn hơn ko.

Hạng B2
9/12/15
147
119
43
Ái cái quần què. Xe chạy trên đường ai mà biết trước được chữ ngờ. Bác lụa chứ thằng khác nó lụa vào bác rồi thì sao? Con cái có vấn đề gì thì mang cái ái đó đi giải quyết hả. Xl vì em bức xúc quá. Giờ quan trọng là em bé 4 tuổi rồi. Mua về sợ nó không chịu ngồi thôi.

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
chủ thớt bỏ cái tính tự ái đấy đi nhé, khi có tình huống xảy ra bất ngờ thì kể cả lái lụa hay không cũng nguy hiểm cả. Và bỏ luôn cả cái tính lái lụa đi nhé