Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Chào cả nhà,
Cũng mấy năm rồi em mới đi lại Vũng Tàu nên em nghe nói mấy gian hàng bán hải sản tại bãi tắm đã bị dẹp. Em dự tính làm ít đồ ăn và ghé cổng Bà Rịa mua hải sản đem ra để vừa tắm vừa lai rai. Không biết có được phép ăn ở bãi tắm như hồi xưa nữa không??? Bác nào mới đi cho em biết thông tin với ạ.
Thanks cả nhà!!!

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Sao bn ko vào Long Cung tắm đi cho thoải mái, nào là có chồi, tắm biển tắm hồ bơi đều có & có cả hồ bơi cho ng lớn và trẻ e. Chứ đem đồ ăn ra biển ngồi sợ ngta ko cho đấy, rồi gặp jo', sóng ập vào sao bn ngồi ăn đc ^^
Còn HS bn ra tới đó ghe' lên chút vào chợ Xóm Lưới mua đi cho ngon, H.S ngon- tươi- bổ rẻ..hehe ^=^
..Còn ko thứ 6 này đi Hà Tiên vs tui hem? hihi ; ))

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Sao bn ko vào Long Cung tắm đi cho thoải mái, tắm biển tắm hồ bơi đều có & có cả hồ bơi cho ng lớn và trẻ e. Chứ đem đồ ăn ra biển ngồi sợ ngta ko cho đấy, rồi gặp jo', sóng ập vào sao bn ngồi ăn đc ^^
Còn HS bn ra tới đó ghe' lên chút vào chợ Xóm Lưới mua đi cho ngon, H.S ngon- tươi- bổ rẻ..hehe ^=^
..Còn ko thứ 6 này đi Hà Tiên vs tui hem? hihi ; ))
Hì hì, thanks chế, em book villa xong xuôi hết rồi ạ. Chỉ lăn tăn cho vụ lai rai nhẹ nhàng buổi sáng tắm biển ngày đầu thôi, chứ đi chợ thì chắc chắn em sẽ đi để bbq buổi tối nữa.

Hạng B1
28/2/16
85
35
18
46
Chào cả nhà,
Cũng mấy năm rồi em mới đi lại Vũng Tàu nên em nghe nói mấy gian hàng bán hải sản tại bãi tắm đã bị dẹp. Em dự tính làm ít đồ ăn và ghé cổng Bà Rịa mua hải sản đem ra để vừa tắm vừa lai rai. Không biết có được phép ăn ở bãi tắm như hồi xưa nữa không??? Bác nào mới đi cho em biết thông tin với ạ.
Thanks cả nhà!!!
Cấm rồi bác nhé. Có dịp bác lên khu trên mép bãi cát mấy khu du lịch bác xem mọi người ăn rồi vứt xuống đất thế nào rồi mình nên quyết ăn ở đâu hợp lý

• Like
Reactions: yeuthiennhien