Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội
Hi các bác!
e đã nhờ chuyển từ Sing về 2 cặp loa Infinity Kappa 6.1 và 1 Amply rồi, bây giờ e muốn lắp 1 Sub điện nữa vì e đi xe Santafe nên ko lắp sub hơi đc, các bác tư vấn e chỗ nào lắp loa tốt và nên lắp sub điện loại nào và bao nhiêu tiền nhé.
Tks

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội
RE: có loa rồi thì đến đâu lắp hả các bác?

Trích đoạn: Kienvang

Qua Khôi đi bác!
Tks bác Kien!
e cũng định qua bác Khoi, chỗ bác khoi chắc tay nghề thợ ổn hả bác vì e chưa lắp ở đó bao giờ, e muốn lắp thêm sub ở đó, chỗ bác khôi hàng họ uy tín ko bác?
tks bác

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: dunggsi

Hi các bác!
e đã nhờ chuyển từ Sing về 2 cặp loa Infinity Kappa 6.1 và 1 Amply rồi, bây giờ e muốn lắp 1 Sub điện nữa vì e đi xe Santafe nên ko lắp sub hơi đc, các bác tư vấn e chỗ nào lắp loa tốt và nên lắp sub điện loại nào và bao nhiêu tiền nhé.
Tks

Chúc mừng Bác đã nhận được hàng. Lúc nào lắp đặt nhớ làm vài kiểu cho anh em tham khảo nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: dunggsi

Hi các bác!
Tks

em thấy lắp sub hơi vẫn được mà bác, em mới gắn cái sub hơi thấy vẫn ổn . Thiết kế như 01 cái thùng để phía sau xe và dây tín hiệu có thể dễ dàng tháo lắp để di chuyển khi cần thiết, bác nên lắp sub hơi vì sẽ cảm nhận được âm trầm tốt hơn hẳn