Tập Lái
18/3/17
1
11
3
Chào các Bác, dự án New City đã dời ngày mở bán nhé các Bác, dự kiến tới tháng 10 lận. Đợt cuối tháng 7 này sẽ mở bán dự án mới kế bên New City luôn, tiện ích, giá sẽ tốt hơn New City nhé:)

View attachment 741937 View attachment 741938 View attachment 741939 View attachment 741940 View attachment 741941
mình đang tìm hiểu thông tin New City Thuận Việt, bác có thông tin hoặc số bạn sale inbox dùm nhé.

Hạng B1
29/7/17
59
69
18
40
Q2
dang.com.vn
bởi vậy châm ngôn của Coteccons là không bao giờ làm việc với anh nhà nước rất đúng trong trường hợp này. luc thì kêu mở bán, lúc thì k bán , rồi delay các kiểu , sale đói nhăn răng đợi chờ. E này gần như k có thoi gian mở bán chính thức luôn rồi :)
New City này với Masteri An Phú làm các sale nhăn răng đợi chờ lâu rồi.

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Em hỏi thiệt bỏ đống tiền ra chen vào khu chung cư mấy chục ngàn căn chi vậy mấy bác. Nếu cho thuê thì thằng tây nào thuê mà lắm thế?

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B1
24/6/18
70
51
20
Em xin đào mộ thớt này lại cái, tình hình là vừa rồi em có ghé qua bên Era Bình Khánh xem thì thấy thê thảm lắm, gạch sàn trệt bung bét hết mấy cái cửa vào các block cũng khóa lại, chỉ chừa 1 cửa vào, nên xuống thang là phải đi lòng vòng trong đó tìm cửa ra. Hành lang các tầng thì dơ thôi rồi chắc cả trăm năm không ai vệ sinh. Trần hành lan đóng bằng trần nổi, dăm ba cái bóng đèn loe lét như chung cư ma, lủng lỗ chỗ nhìn thấy dây điện, ống nước bên trong. Không biết hệ thống chữa cháy có còn hoạt động hay không luôn.

Dân cư ở thưa thớt trong một tầng em thấy khá nhiều căn còn dán cả niêm phong, xuống cấp kinh lắm. Sảnh vào thì bị chiếm dụng bán nước mía nhìn lôi thôi nhơ nhớp. Xung quanh cặp theo chu vi chung cư thì đầy đủ các món ăn từ vịt lộn, mì gõ, bún, xả rác đổ nước thải đầy ra vỉa hè.

Giá thuê 8 triệu cho căn 2 phòng ngủ nhà xấu quắc cũ xì (chưa thương lượng) mà không biết có cho thuê nổi với giá này không.
Giá bán cập nhật trên mạng 1.6t căn 1pn, 2.4t 2pn, 3.4t 3pn

Em nghe đồn là thằng dvci q2 đang quản lí và bán ở cái khu này. Đúng là chán luôn, quá uổng cho 1 vị trí đẹp như thế này. Đang máu mua một căn làm chỗ nghỉ trưa mà mất cảm xúc luôn.

• Like
Reactions: newbieq7