Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Con xe trước của mình dán màu hơi tối nên đi đêm khó quan sát kính hậu và phía sau. Nay công ty đổi xe mới được hãng khuyến mải dán kính. Hơi lăn tăn o hiểu dán màu gì và hiệu quả loại film 3M cách nhiệt này như thế nào. Nhờ ae giúp ý kiến.

Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Kính sau màu tối ok. Xung quanh thì kính trong. Chạy đêm dán keo màu đậm khó chịu.
Xe em dặn kỹ khi dán keo, vậy mà lúc nhận hàng thì tối thui, còn hỏi có ngầu không. Em đi đêm cảm giác như ngồi trong hang tối kg đèn.
Giờ phải dán che cảm biến chống chói gương hậu luôn cho đỡ sợ ma khi lái xe.

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Có bác nào dùng sản phẩm có công nghệ nano ceramics cho em nhận xét với. Bây giờ em thấy nhiều sản phẩm quá, như aswf, 3M, Vkool, llumar, solarfree, ... Giá cả chênh nhau nhiều, nhưng chất lượng thì không rõ.

Hạng B2
13/10/13
248
142
43
Có bác nào dùng sản phẩm có công nghệ nano ceramics cho em nhận xét với. Bây giờ em thấy nhiều sản phẩm quá, như aswf, 3M, Vkool, llumar, solarfree, ... Giá cả chênh nhau nhiều, nhưng chất lượng thì không rõ.
E dán thẳng của: Nano ceramics. Nhận xét tới giờ thì chả có gì để chê, nhưng để hoàn hảo thì cần kết hợp thêm thàng khác nữa :D.

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Theo ý kiến của mình nên dán kính vì lý do, đi trời nắng hoặc đậu xe ngoài nắng thì cảm nhận liền. Trước kia mình đi con Paj 3.0 chưa dán kính, đậu trời nắng mở cửa bước vào xe nóng như lò lửa, mở máy lạnh tầm 10-15 p mới dễ chịu. Còn bây h đã đi con khác (có dán kính 3M), đậu giữa trời nắng bước lên mở máy lạnh tầm 5p là dễ chịu. Rờ trên kính lái hơn ấm ấm chứ không nóng rực như xe không dán. Lời khuyên nên dán hết xe
PS: Nên chọn thương hiệu và chỗ uy tín dán để được hàng chính hãng.

Tập Lái
17/5/16
15
15
3
44
Em dán Vkool hàng xịn. Nhưng vừa lột ra. Khoẻ cả con mắt.
Bác nào dan phim llumar rồi thì cho em xin ít review >>>>> :3dandap:
Em cũng đang lăn tăn dụng phim cộ đây. Bác nói thế thì em phải suy nghĩ lại có nên dán kính lái không:3dgoidien:
Em thì thấy Bác @Llumar_ miennam đang khuyến mãi quá trời mà còn khẵn định không gay ảnh hưởng tầm nhìn. nếu bị bóc ra hoàn tiền công khai xin lỗi luôn.

• Like
Reactions: Llumar_miennam
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bác nào dan phim llumar rồi thì cho em xin ít review >>>>> :3dandap:
Em cũng đang lăn tăn dụng phim cộ đây. Bác nói thế thì em phải suy nghĩ lại có nên dán kính lái không:3dgoidien:
Em thì thấy Bác @Llumar_ miennam đang khuyến mãi quá trời mà còn khẵn định không gay ảnh hưởng tầm nhìn. nếu bị bóc ra hoàn tiền công khai xin lỗi luôn.
quảng cáo trá hình

• Like
Reactions: Llumar_miennam
Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Em được hãng tặng dán kính khi mua xe nhưng không biết dán cái gì trong đó mà ra trời nắng vẫn như lò lửa. Dán xong rồi thì mình không biết đã dán gì trong đó vì miếng dán không ghi thông tin gì trên đó hết híc. Không biết có bị dán kính lỡm vào không các bác?