Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
xem xe kèm mẫu pác, cho nó lịch sự tý...keke...chứ o có mẫu thì ai đi xem làm giề....
Keke. Em xem còn ghiền bác êy k có mẫu thì em ở nhà thật. Triển làm này dành cho ai đang tìm mua xe mà chưa biết chọn xe nào thôi. Chứ đa số ai có xe đều lười đi cả. Vì ngồi lên xe giá thấp hơn xe mình cảm giác nó chán. Leo lên xe cao cấp hơn xe mình thì ghiền mà k có tiền mua. Còn leo lên con xe giống xe mình thì mình lái chán chê rồi leo lên chi nữa :p

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Tuỷ chứ bác. Có đợt ế Mẻrc khuyến mãi 78k cho E250 nếu ai đang dùng Camry tại hội chợ. Giá đó chắc nhiều người cọc :)

Tập Lái
21/10/17
31
7
3
em là nhân viên trong hãng đây các bác, kinh nghiệm của em qua các năm là chốt hợp đồng ở moto show lúc nào cũng có giá tốt hơn khi mua tại showroom nha, ở tất cả các hãng luôn nha m.n !

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Nghe khen hãng volvo an toàn, em đăng ký phiếu tham dự và off buổi chiều chạy qua ngắm và nếu ok thì bắn. Chờ một lúc lâu mới lên ngồi bên phụ chiếc Xc60, vừa ngồi xuống thằng sales volvo nhảy lên bảo: anh xuống cho em review cho khách hàng xíu... buc qua, dinh chửi thề vài câu nhưng thôi- và từ đó thì khái niệm xe volvo sẽ ko còn trong tâm trí nữa. Hãng xe nó tuyển người và đào tạo ngườii tệ quá thì chế độ hậu mãi cũng vậy thôi. Xe của TungCua thì cũng chẳng ham. Từ đó khái niệm đi VMS không còn, nếu có chắc đi nghía mẫu hoặc vòng ngoài ( khi thật sự rảnh mới đi)

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Nghe khen hãng volvo an toàn, em đăng ký phiếu tham dự và off buổi chiều chạy qua ngắm và nếu ok thì bắn. Chờ một lúc lâu mới lên ngồi bên phụ chiếc Xc60, vừa ngồi xuống thằng sales volvo nhảy lên bảo: anh xuống cho em review cho khách hàng xíu... buc qua, dinh chửi thề vài câu nhưng thôi- và từ đó thì khái niệm xe volvo sẽ ko còn trong tâm trí nữa. Hãng xe nó tuyển người và đào tạo ngườii tệ quá thì chế độ hậu mãi cũng vậy thôi. Xe của TungCua thì cũng chẳng ham. Từ đó khái niệm đi VMS không còn, nếu có chắc đi nghía mẫu hoặc vòng ngoài ( khi thật sự rảnh mới đi)
tại anh đăng kí coi xe, chứ ko phải anh nói anh muốn mua xe :))

• Like
Reactions: thailoibk
Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Xe volvo mà chê thì còn xe nào vừa lòng anh nữa :confused:. Mà muốn thì đăng ký ở ngoài chứ vào vms làm gì cho mệt thân khi mình đã có đích nhắm. Tụi sale trong đó chỉ biết nhìn quần áo để bắt quàng thôi chứ người nó k để ý thì cũng chẳng coi ra gì đâu. Bán hàng kiểu này chỉ có VN thôi vì cái hội bảo vệ người tiêu dùng là chậu kiểng cho giun sâu trùng gián nó sinh sôi thôi, phản ánh cũng vậy