Tư Vấn Đầu Tư Có nên đầu tư đất ở Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu?

Tập Lái
30/5/20
11
0
1
TP.HCM
Xác nhận
confirm
Chào các bác. em mới vào xin được các bác chỉ giáo
Vốn là em để dành được chút tiền, nay tính kiếm cái đầu tư. Thấy đất đai lên giá quá nên cũng tính kiếm miếng đất để đó.
Mấy bữa nay em được chào mấy khu dưới Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu. Bác nào có chút thông tin về khu dưới này review em tí với.
liệu khu này đầu tư được không, Giá thị trường hiện này như thế nào?

Tập Lái
8/4/20
14
9
0
27
Xác nhận
confirm
Mua đất VT ở là sáng cf, chiều tắm biển leo núi. Tối lượn vòng biển về ngủ là khỏe. Ở Phú Mỹ làm gì cho ô nhiễm hả bác.

Tập Lái
30/5/20
11
0
1
TP.HCM
Xác nhận
confirm
Lại cái bài cũ này. Em là sale dự án nói luôn đi chứ cần chi phải làm cái trò này.:rolleyes::rolleyes:
Sale hay làm vậy lắm hả bác, em đâu biết. Mà bác có vẻ cũng tìm hiểu về BĐS nè. đánh giá dùm em chút đi.

Tập Lái
30/5/20
11
0
1
TP.HCM
Xác nhận
confirm
Mua đất VT ở là sáng cf, chiều tắm biển leo núi. Tối lượn vòng biển về ngủ là khỏe. Ở Phú Mỹ làm gì cho ô nhiễm hả bác.
Vũng tàu nghe giờ giá cao ngất ngưởng, làm gì đủ tiền mà mua bác, với lại em cũng chưa có ý định ở, mua để dành thôi

Hạng B2
31/12/19
117
28
18
24
Xác nhận
confirm
E đang có sản phẩm đất nền ở Phú Mỹ , hạ tầng đẹp , pháp lý chuẩn chỉnh , đã có sổ , đã lên thổ cư , bác cần thêm thông tin về Phú Mỹ thì ới e nhé , e có nt riêng cho bác rồi ạ

Hạng B1
16/3/19
99
169
33
Xác nhận
confirm
Mấy cậu nên lên fb mà sale và lùa, ở đây toàn là yêu quái ko hà.

Hạng B2
31/12/19
117
28
18
24
Xác nhận
confirm
Mấy cậu nên lên fb mà sale và lùa, ở đây toàn là yêu quái ko hà.
Em thấy ở đâu cũng có người này người kia, e chỉ muốn mang đến cơ hội cho nhiều người nhất có thể thôi bác ạ

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook