Tập Lái
6/2/21
5
1
3
38
Em chào các Bác hôm trước em có vào Sầm Sơn - Thanh Hóa du lịch bất ngờ đi qua đường duyên hai ven Biển thì có mấy bạn salse mời vào xem dự án Vlasta Sầm Sơn. Em xem xong về thấy cũng được được nên up lên tham khảo ý kiến các bác xem có nên đầu tư vào đây không. Mong các bác cho cao kiến ạ!
Có nên đầu tư tại Vlasta Sầm Sơn Thanh Hóa thời điểm này

em xin bạn sale được cái anh này các cụ à. Thấy bảo xung quanh là dự án Sun Group giai đoạn 3 các Bác à.

• Wow
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
22/6/07
44
29
28
Hà Nội
Em chào các Bác hôm trước em có vào Sầm Sơn - Thanh Hóa du lịch bất ngờ đi qua đường duyên hai ven Biển thì có mấy bạn salse mời vào xem dự án Vlasta Sầm Sơn. Em xem xong về thấy cũng được được nên up lên tham khảo ý kiến các bác xem có nên đầu tư vào đây không. Mong các bác cho cao kiến ạ!
View attachment 2816371
em xin bạn sale được cái anh này các cụ à. Thấy bảo xung quanh là dự án Sun Group giai đoạn 3 các Bác à.
Em có 2 cái BT và 2 lô KS mặt biển 450 m2 đất ở đó. Cụ cần gì cứ inbox em, em đảm bảo thông tin chuẩn về dự án ko liên quan đến mua bán

• Like
Hạng B2
25/4/17
379
10.029
93
Đồ Sơn là bàn là LX.

Sầm Sơn là khóa Viro.

Nói chung là dự án biển chắc nằm ngủ đông chừng 5-7 năm, hoặc phải giảm giá cực mạnh 60% - 70% thì mới có người mua.

• Like