Hạng B2
11/10/18
119
41
28
33
Em được bạn em chia sẻ về cộng đồng đầu tư Lion share tron trx, bạn em mới tham gia cộng đồng này & đã đầu tư khá nhiều vào kênh này.
Bạn em rất hồ hởi chia sẻ về kênh đầu tư mới này với em, mọi người join cộng đồng này có tải 1 app tên là: "tronlink pro" nó như 1 ví điện tử của cộng đồng Lion share tron này.
Theo chia sẻ của những trưởng nhóm ở đây thì đầu tư ở đây chỉ có tăng ko giảm.

1/ Có bác nào trên này đầu tư vào kênh này ko ạ? Kênh này có phải đa cấp ko các bác? Đầu tư kênh này có nhiều rủi ro ko?
2/ Kênh này có liên quan gì tới sàn Binance ko các bác? Lion share tron có phải dự án con của Binance ko?

Em đã tới nghe 1 buổi chia sẻ của cộng đồng này thì các trưởng nhóm chia sẻ về tiếng tăm & sự uy tín của sàn Binance, về Justin Sun, James Ward... rằng Lion share tron là dự án cộng đồng trao cơ hội làm giàu cho người khác, mang ngoại tệ thế giới về Việt Nam...
Rất mong các bác thông tin chia sẻ ạ, nếu rủi ro cao em sẽ cảnh báo bạn em ko đầu tư sâu vào kênh này nữa ạ.

Có nên đầu tư vào Lion share tron trx không các bác?

Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
Cái này mà mang về quê dụ các ông các bà là dễ nhiều người cầm cố tài sản đi chơi lắm. Đa cấp ko xấu như về VN cái nào cũng biến tướng hết trơn