Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
em và nhóm bạn đi phước hải ngày 20/4 này sáng đi chiều về, em cần bình dân, sạch sẽ , yên tĩnh để picnic nướng hải sản (mua ở chợ phước hải), ai có kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với, hay có địa điểm nào gần gần đó chỉ em với, em sợ vũng tàu chặt chém và xô bồ .

Tập Lái
15/3/15
13
5
3
38
Đối diện KS Thùy Dương là bãi biển của Thùy Dương, Giá thì e chịu thua vì chẳng bao giờ e vào đó cả, có những bãi tắm rất sạch sẽ và ăn uống theo giá dân địa phương rất hợp lý. Nhưng ko biết cách hướng dẫn sao cho bác biết chính xác

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Hình đây bác chủ. Em mới đi tuần rồi nhưng ở trên gần Bình Châu, cách Thùy Dương Resort 30km, biển rất sạch. Bác yên tâm đi nhé.

Attachments

• Like
Reactions: chuotconxauso
Hạng B2
5/8/12
151
4.560
113
Mấy chợ Phước Hải, Long Hải khoảng 12g trưa còn bán không các bác? Vì em có việc bận nên 10g mới bắt đầu đi từ SG. Cũng muốn ghé chợ mua hải sản như các bác mà sợ giờ đó hết rồi.

Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
Mấy chợ Phước Hải, Long Hải khoảng 12g trưa còn bán không các bác? Vì em có việc bận nên 10g mới bắt đầu đi từ SG. Cũng muốn ghé chợ mua hải sản như các bác mà sợ giờ đó hết rồi.
bữa mình mới đi chợ PH buổi trưa. còn bán nhé. bữa mình mua đc đầu cá bốp về nấ ulẩu ăn ngon cực. còn cá sòng thì nướng mọi chấm muối ớt chanh bác chay' . cá sòng lớn 40k 1 kg, đầ ucá bốp 160k 1 cái[/QUOTE]

• Like
Reactions: Mr.Smith
Hạng B1
23/12/12
80
16
8
CNL
Có bác ợ nhưng mua sớm thì cá ngon hơn
khi xuống đó ghế mua cá ra bãi biển mua mấy lò than tự nướng ngon bổ rẻ nhậu quên mệt lun
Chúc bác kỳ nghỉ vui vẻ!

• Like
Reactions: Mr.Smith
Status
Không mở trả lời sau này.