Hạng B2
13/11/13
368
2.092
93
44
HCM
Nhà em đặt phòng ĐL từ thứ 2-5 rồi mà giờ trúng dịch ko biết có đi hay bỏ phòng nhỉ.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.477
113
Sài Gòn
Đi cũng chẳn sao đâu. Nhưng lúc này thật sự đi chơi thì không nên trừ đi công việc, cả nước đang chống dịch, tâm điểm vẫn là covid không biết khi nào xì ra ở đâu. Tuyến Đà nẵng dân tình khổ sở vì dịch, ta lại vát ba lô dẫn gia đình đi chơi, thiệt tình không nên. Ở đâu ở yên đó. Mình mới hủy toàn bộ chuyến đi PQ 14/8 này cho tổng 12 thành viên trong gia đình mà chưa biết có được refund tiền vé may bay không đây.

Hạng B2
13/11/13
368
2.092
93
44
HCM
Đi cũng chẳn sao đâu. Nhưng lúc này thật sự đi chơi thì không nên trừ đi công việc, cả nước đang chống dịch, tâm điểm vẫn là covid không biết khi nào xì ra ở đâu. Tuyến Đà nẵng dân tình khổ sở vì dịch, ta lại vát ba lô dẫn gia đình đi chơi, thiệt tình không nên. Ở đâu ở yên đó. Mình mới hủy toàn bộ chuyến đi PQ 14/8 này cho tổng 12 thành viên trong gia đình mà chưa biết có được refund tiền vé may bay không đây.
Pq đi máy bay rủi ro cao, ở nhà là đúng rồi

Trùm Cô
27/11/07
850
46.272
93
Đi xe riêng thì cứ thoải mái. Đợt dịch rồi nhà mình đi ĐL 3 lần, tránh chỗ đông người, trong phòng kín, có nói chuyện với người ngoài thì cố gắng ngắn gọn + khẩu trang. Đợt này con sắp đi học rồi nên không đi xa được. Đang canh VT mà giá chưa thấy giảm.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Hôm qua có vé em đòi bay ra ĐN mà hãng nó ko chịu, hủy vé rồi hoàn tiền em nè. Buồn ghê. Còn 1 vé 5/9 ko biết nó có cho em đi ko