Hạng B2
18/9/07
175
44
28
E đang đi spark 2008, xe thì e đi thấy không có gì phàn nàn xăng cộ tiết kiệm ngoài việc tiếng ồn từ vỏ xe vọng lên rất khó chịu mặc dù e đã thay cả 4 vỏ mới. Có người quen giới thiệu xe corolla 2001 tình trạng xe ok làm e phân vân. Nếu đổi sang corolla 2001 thì chắc chắn đi đầm ít ồn hơn xăng cộ chênh lệch cũng chả bao nhiêu xăng nhưng bù lại đời thấp, không biết là lên đời hay xuống đời nữa ?? có bác nào đã đi qua cả 2 dòng này cho e xin ít ý kiến với ??

Tập Lái
24/5/13
36
22
8
E đang đi spark 2008, xe thì e đi thấy không có gì phàn nàn xăng cộ tiết kiệm ngoài việc tiếng ồn từ vỏ xe vọng lên rất khó chịu mặc dù e đã thay cả 4 vỏ mới. Có người quen giới thiệu xe corolla 2001 tình trạng xe ok làm e phân vân. Nếu đổi sang corolla 2001 thì chắc chắn đi đầm ít ồn hơn xăng cộ chênh lệch cũng chả bao nhiêu xăng nhưng bù lại đời thấp, không biết là lên đời hay xuống đời nữa ?? có bác nào đã đi qua cả 2 dòng này cho e xin ít ý kiến với ??
em đi spark 2009, và em chỉ có ý thế này, bác đi phố chọn xìpắc, đi đường trường chọn côrôna, bác đi phố mà đổi thì đổ xăng bác sẽ choáng đấy ;)
6tháng đi khám 1 lần riêng việc đó em oải rồi
chưa kể xe mới bảo dưỡng đỡ hơn xe lâu đời, xì pắc thì lại càng dễ.
Cho tiền em cũng chả đổi đâu :D

• Like
Reactions: BIG_man07
Hạng D
18/3/15
2.024
754
113
36
corrola có cái gì mà khiến bác mơ mộng về em nó thế ạ:3dchientrung:

• Like
Reactions: BIG_man07
Hạng B2
18/9/07
175
44
28
àh do e chạy thử thấy bốc đầm xe với đỡ được tiếg vọng của lốp xe hơn spark nên mới phân vân có nên đổi hay không mà ngân sách có hạn chỉ có corolla là nằm trong tầm ngắm thôi

Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Bác chủ chuyển đổi từ hạng A lên hạng C chứ. Xét về chất thì trái tim toy 14 năm vẫn còn tinh khiét lắm.

• Like
Reactions: BIG_man07 and BinAn