Tập Lái
25/8/14
44
53
18
46
Do chưa có lúa mua cam hành trình xịn nên em thử dùng smartphone và phần mềm AutoGuard, thấy quay cũng đưọc nhưng máy bị nóng , kg biết xài thời gian dài có sao không, bác nào có dùng rồi cho em kinh nghiệm. Cảm ơn.

Hạng C
29/5/13
631
217
43
42
Xài đúng chức năng đi bác .. mua cái CAM 1-2tr xài good rồi

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
35
e cũng xài iphone 4 làm cam nè nhưng những đoạn nào minh nghi ngờ xxx bắt láo thui. Ví dụ qua trạm 2 suối tiên, còn không thui e cũng ít xài lắm.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
em khuyên bác không nên dùng, bác quay được vài hôm hư main là vứt cái Smartphone của bác đó.
like cho bác, đúng là smartphone thông minh thặc vì nó có thể làm được nhiều thứ nhưng ngược lại không chuyên thứ nào được ngoài việc chuyên trách duy nhất là nghe gọi nhắn tin chuẩn!
Nên cứ để máy nào làm việc đó bác ợ, bác đem con đthoai đi làm việc không phải của nó, nó hỏng thì cũng phí nên p/án đơn giản bán con dế đó bù ít $ cho lành bác àh

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Do chưa có lúa mua cam hành trình xịn nên em thử dùng smartphone và phần mềm AutoGuard, thấy quay cũng đưọc nhưng máy bị nóng , kg biết xài thời gian dài có sao không, bác nào có dùng rồi cho em kinh nghiệm. Cảm ơn.
bác MyTho ở khúc nào bác, hôm nào em về cafe trao đổi chơi, em ở gần chợ MT á

Hạng D
16/7/13
1.304
14.272
113
em khuyên bác không nên dùng, bác quay được vài hôm hư main là vứt cái Smartphone của bác đó.
Bác này nói đúng đó....Em có cái samsung tab P1100...lâu lau đi xa...chạy vietmap dan đường ( chứ chưa bao giò dám dùng làm Cam)....mà máy nóng nghê lắm....lâu lau dùng thì ok....

Hạng D
30/4/14
1.139
16.359
113
1. Máy bị nóng, mau hết pin (bác dùng sạc trên xe thì máy cũng bị nóng)
2. Đế gắn điện thoại không cứng cáp lắm đâu (thị trường bán mấy cái khoảng 100-200K toàn hàng chất lượng không cao, hàng tàu, hàng nhái) nên khi gắn vào để quay, ở tốc độ chậm < 20km/h thì nhìn OK chứ tốc độ cao hơn là màn hình sẽ rung, khi xem lại bác nhìn nhức con mắt luôn :D

Em đã làm chuột bạch mua cái đế gắn, quay được 2-3 bữa giờ chán không dùng vì 2 lý do trên. Tuy nhiên, khi bác còn tiếc tiền chưa muốn đầu tư cam hành trình mà có việc cần đi qua những cung đường nhạy cảm thì vẫn có thể dùng tạm :D

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
7/1/14
1.001
5.930
113
Vụ này hay bị hư pin thôi, nếu pin dởm có thể dẫn đến cháy nổ ko chừng