Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Cận tết chắc chỉ có Xtrail ra là có xe (5+2) nhỉ. Nhiều cmt nhiều ý kiến quá, Tuy nhiên:
1. Xe là phương tiện, nên lấy xe sơm để phục vụ và đảm bảo ATGT cho gia đình. Chứ qua tết lại suy nghĩ đợi giảm giá KM, đợi này nọ nữa chắc qua năm sau

2. Em chạy thử Xtrail 2018 bản 2.0 SL về miền tây, để chế độ Eco chạy rất ì máy. Xe full chức năng. Xăng trung bình 12 lít. Kiểu dáng ko mạnh mẽ cho lắm.

đôi lời góp vui
Lạy bác ! Thì chế độ eco là tiết kiệm nhiên liệu mà , chế độ đó xác định đi đứng nhàn nhã khoan thai , muốn ngọt thì normal mà chạy

Hạng B1
6/8/18
79
23
8
26
Có xe vi vu rồi thì đợi qua tết bác , sau tết lúc nào giá cũng ngon hơn

Tập Lái
6/1/19
9
5
3
Cám ơn các bác comment, đúng là tết thì em có xe rồi nên thấy có khuyến mãi thì ham thôi. Nhưng chưa thấy bác nào nói sau tết đắt hơn nên không lo nữa.

Hạng B1
11/12/16
58
27
18
45
Lạy bác ! Thì chế độ eco là tiết kiệm nhiên liệu mà , chế độ đó xác định đi đứng nhàn nhã khoan thai , muốn ngọt thì normal mà chạy
Vâng em ko dám nhận. Nhưng cái eco tiết kiệm ko bao nhiêu mà ì máy thấy bực mình luôn. Hay tại e chạy eco của các xe khác cảm nhận kém?

Hạng D
10/4/16
1.530
6.264
113
45
Vâng em ko dám nhận. Nhưng cái eco tiết kiệm ko bao nhiêu mà ì máy thấy bực mình luôn. Hay tại e chạy eco của các xe khác cảm nhận kém?
Lạy bác. Vừa muốn bốc mà tiết kiệm xăng thì 2 bánh thẳng tiến

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Đời người tưởng dài mà ngắn lắm. Đủ tiền là mua ngay và luôn thôi
Mình thích suy nghĩ của bác. Hãy tận hưởng, trân trọng và hòa nhã với tất cả mọi người. Tiền bạc đôi khi đừng toan tính quá, nếu bị vặt lạc thì qua tết còn không ngay và luôn. ;)

Hạng B2
11/7/10
112
84
43
www.otosaigon.com
Xtrail Việt Nam hơi lỗi mốt dù xe ổn. Bên Lào, Cam bán bản facelift từ lâu rất đẹp. Em nghĩ bác nên chờ bản mới hoặc nghiên cứu dòng khác.
http://www.nissan.com.kh
Ông này là sale của subaru thì biết gì về xtrail, động cơ 2.5 máy xăng đnag dùng ở việt nam cũng là động cơ đang lắp cho xtrail ở Mỹ, châu Âu và Nhật Bản.