Thảo Luận Có nên mua bmw?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Đi BMW có một ưu điểm vầy. Các bimmer toàn là các "thánh nhân tao nhã" . Không dính vô các tệ nạn gái gú, cá độ, đánh bài, hút xách ... vì tiền sửa xe + độ xe hết mẹ rồi. Tiền đéo đâu ăn chơi mấy món khác nữa.

Hạng B2
23/5/14
127
88
28
41
Đi BMW có một ưu điểm vầy. Các bimmer toàn là các "thánh nhân tao nhã" . Không dính vô các tệ nạn gái gú, cá độ, đánh bài, hút xách ... vì tiền sửa xe + độ xe hết mẹ rồi. Tiền đéo đâu ăn chơi mấy món khác nữa.
Ha ha cái này đúng với mấy ông nghiện vk2 hơn vk cả thôi.

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
Thấy kiểu chơi xe BMW của bác LeVanAnhTuan và bác HuTieuMiGo em vô cùng hoang mang và lo lắng cho một tương lai không định trước .
Thành bimmer rồi thì vợ cả bác yêu bác hơn như lời bác cubibmw nói vì bác không màng đến cờ bac, rượu chè, gái gú nữa

Hạng C
Thành bimmer rồi thì vợ cả bác yêu bác hơn như lời bác cubibmw nói vì bác không màng đến cờ bac, rượu chè, gái gú nữa
Chỉ khi "nó" phục vụ tốt và làm mát mặt bà cả thôi. Còn khi nó "chảnh" và bà cả phải hao tốn, còn mình thì kiệt sức thì khó mà yên thân. Ai dà ! Khó mà tìm được em Bim nào vừa sang vừa đẹp mà ngoan ...thôi thì cứ mơ đi - những phận người đáng thương tội nghiệp. Bác cubi là tay chơi sành sõi và còn là ... (!?) đã buông lời gan ruột thì em biết phải coi lại mình có đủ sức chơi không? và đủ sức chịu không?

• Like
Reactions: Daewoo and Linh74
Tập Lái
9/6/17
3
0
1
33
Các bác ơi em đang có ý định mua Bim 320i nhưng bên hãng báo chỉ có xe date 2016, vậy theo các bác có nên quất luôn ko ạ hay chờ date 2017 ạ. Em lái mới nên còn kém kinh nghiệm

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
Các bác ơi em đang có ý định mua Bim 320i nhưng bên hãng báo chỉ có xe date 2016, vậy theo các bác có nên quất luôn ko ạ hay chờ date 2017 ạ. Em lái mới nên còn kém kinh nghiệm
Xe nhập khẩu nên sẽ trễ 1 năm bác ơi. Bác máu thì cứ múc thôi.
Bác ở khu vực miền Trung thì alo em nhé: 0932.426.222
Cuối tuần này bọn em có làm chương trình lái thử luôn đây bác.

• Like
Reactions: BimDN
Hạng B2
22/2/16
102
52
33
35
Hôm nay viết tiếp vài dòng :
================

Xe hơi không phải ngẩu nhiên mà được gọi là "vợ hai" của các quý ông. Vì lần đầu mua xe nó cũng quan trọng như cưới vợ.
Nên sẽ có nhiều luồng quan niệm khác nhau.
_ Cụ nào lãng mạn, quan trọng cái tôi thì cảm thấy thích mới tìm hiểu, tìm hiểu xong thì yêu, cảm thấy hợp mới cưới.
_ Cụ thì miển đẻ được là cưới.
_ Cụ thì miển là có 2 nút bóp, 1 nút nhấn là cưới để giải quyết sinh lý.

Nên vợ hai cũng y chang. Anh nào cảm nhận mình thích mẩu xe nào thì mua bất chấp. Vì mua xe là để phục vụ bản thân, phục vụ cho gu thẫm mỹ cũng như phục vụ cho nhu cầu sở hửu, thể hiện khuôn mặt.
Còn anh nào mua xe chỉ để đi lại, đặt tiêu chuẩn " ít lổ" lên hàng đầu, Miển có che nắng, che mưa , xấu đẹp kệ mẹ thì cứ Nhật Hàn.

Chốt là các cụ mà post bài nhờ tư vấn mua xe bmw hay thòng thêm câu : có tốn xăng lắm không, nghe nói bảo dưởng tốn kém lắm ... Thì chia tay sớm bớt đau khổ. Toyota thần thánh mà thẳng tiến.
E đồng ý với bác. Lần đầu gặp vợ em nói đây là ng e sẽ cưới làm vợ, gặp bim rồi e cũng vậy. Sau bao hồi lăn tăn các loại mer, audi đến bmw lướt cuối cùng chiều nay e phá zin em 320i đen thui, dù đừờng dài còn nhiều chông gai, nhưng e tới đâu hay tới đó, chứ nhìn ng khác chạy tối về suy nghĩ mệt hơn. Thứ 2 này em lấy xe mong được giao lưu với các bác trong hội. Em cũng cám ơn các bác trên os cũng như các bác trong hội bmw đã tư vấn cho em.

• Like
Reactions: MANUFAN and 325iE46