Hạng D
26/9/09
1.962
6.036
113
Như tiêu đề : Căn hộ ở liền trong năm tầm 2 tỷ , căn 2PN
các bác có cao kiến cho em xin, đặc biệt bác nào đang ở căn hộ cho em xin vài lời vàng ngọc người thực việc thực
dự án ở hướng khác cũng ok ko nhất thiết phải khu Nam
Nhà em đang nghía Luxcity (ko thích đường HTP lắm), Florita (khu vực ok nhưng HT chưa biết chất lượng xd thế nào, đang tham khảo thêm), Ascent lakeside thì lâu quá, trục NHTho thì bỏ qua

• Like
Reactions: Can mua chcc
Tập Lái
24/3/17
5
51
13
Khu Bình Thạnh có Saigonres 2PN 71 m2, htcb, giá 2130 trên bds.com đó bác.
Cùng đường Nguyễn Xí có dự án Richmond, đã xây xong nhà mẫu, sale đứng đường từ sáng tới tối, nhưng vô hỏi thì sale bảo là đã bán hết. Giá 2PN tầm 1700 ~ 1900 thì phải.
:3dcuoigif:

Tập Lái
24/3/17
13
36
13
Như tiêu đề : Căn hộ ở liền trong năm tầm 2 tỷ , căn 2PN
các bác có cao kiến cho em xin, đặc biệt bác nào đang ở căn hộ cho em xin vài lời vàng ngọc người thực việc thực
dự án ở hướng khác cũng ok ko nhất thiết phải khu Nam
Nhà em đang nghía Luxcity (ko thích đường HTP lắm), Florita (khu vực ok nhưng HT chưa biết chất lượng xd thế nào, đang tham khảo thêm), Ascent lakeside thì lâu quá, trục NHTho thì bỏ qua

Nếu nghía HTP thì gần Luxity có thể tham khảo Ehome Bridgeview trên dg Trần Trọng Cung đó bạn, hoặc các CC cũ hơn trong KDC Nam Long; khu này mát mẻ, trong lành, có quán xá dịch vụ ăn uống, hồ bơi, sân tennis...

Tập Lái
5/9/16
16
441
48
quận 7 phường tân quy
em thấy M- One cũng phù hợp với khả năng 2 tỉ của bác đó .
Thấy xây cũng nhanh,sẽ bàn giao kịp tiến độ . Còn về chất lượng thì chưa biết như thế nào ,mặc dù thấy bên Masteri TĐ đang bị phản ánh quá .

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
26/9/09
1.962
6.036
113
City gate Võ Văn Kiệt sắp giao nhà đó bác, 1.5 tỉ căn 2pn view cao hướng Q1, thiết kế khá đẹp
thiết kế hợp lý, giá ổn, nhưng xa quá bác ơi :(

Hạng D
26/9/09
1.962
6.036
113
Bên e có dự án Melody Âu Cơ quý 2 năm nay giao nhà, căn 2 PN 68m2 tầm 1,8-1,9 tỷ đã VAT đó bác. Bác thấy dự án này ok ko ạ ?
ok hay ko phải xem cđt đã làm dự án nào , ra sổ chưa, xây dựng, qly , ...:D
bác cho em thông tin đầy đủ vào chỗ kín nhé. thanks

Hạng D
26/9/09
1.962
6.036
113
em thấy M- One cũng phù hợp với khả năng 2 tỉ của bác đó .
Thấy xây cũng nhanh,sẽ bàn giao kịp tiến độ . Còn về chất lượng thì chưa biết như thế nào ,mặc dù thấy bên Masteri TĐ đang bị phản ánh quá .
em có KH gửi bên đó, căn 2pn giá 2,2 tỷ , 3pn 2,8 tỷ hay mần luôn ta :rolleyes::rolleyes:
Mone giá cũng ok nhưng đường vào khu đó có vẻ u tối quá , tối về em còn ngán nói chi người nhà