Hạng B2
26/11/16
111
48
28
36
Có nên mua Chevrolet Cruze LTZ
Chào các bác,

Em tính lấy con Chevrolet Cruze LTZ. Em đi thử xe rồi. Đánh giá của em: Xe đầm chắc, cảm giác lái ok, chỉ nội thất bình thường. Tuy nhiên cảm giác phục vụ của chevrolet không được tốt lắm, showroom nào cũng nóng hừng hực (máy lạnh bị sao mà không sửa), nhân viên tư vấn như thúc ép mua, đặt cọc, khi gọi lại hỏi tư vấn thì tỏ ra khó chịu.[pagebreak][/pagebreak]

Ngoài ra các bạn mình có chevrolet nói dịch vụ bảo dưỡng kém. Chỉ là bên đó có chương trình cho vay 100% nên nếu Grab thi em còn phân vân chứ chạy gia đình thôi thì chắc em bỏ qua rồi. Do em tính mua đi gia đình và kết hợp grab

Các bác tư vấn giúp em.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Chào các bác,

Em tính lấy con Chevrolet Cruze LTZ. Em đi thử xe rồi. Đánh giá của em: Xe đầm chắc, cảm giác lái ok, chỉ nội thất bình thường. Tuy nhiên cảm giác phục vụ của chevrolet không được tốt lắm, showroom nào cũng nóng hừng hực (máy lạnh bị sao mà không sửa), nhân viên tư vấn như thúc ép mua, đặt cọc, khi gọi lại hỏi tư vấn thì tỏ ra khó chịu. Ngoài ra các bạn mình có chevrolet nói dịch vụ bảo dưỡng kém. Chỉ là bên đó có chương trình cho vay 100% nên nếu grab thi em còn phân vân chứ chạy gia đình thôi thì chắc em bỏ qua rồi.Do em tính mua đi gia đình và kết hợp grab
Các bác tư vấn giúp em.
Với những gì bác đưa ra thì em khuyên chân thành bác đừng mua nữa. Thứ nhất: toàn tiêu cực theo lời bác kể. Thứ 2: vay 100% mà còn chạy grab nữa thì khó nhai lắm ạ.

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Chào các bác,

Em tính lấy con Chevrolet Cruze LTZ. Em đi thử xe rồi. Đánh giá của em: Xe đầm chắc, cảm giác lái ok, chỉ nội thất bình thường. Tuy nhiên cảm giác phục vụ của chevrolet không được tốt lắm, showroom nào cũng nóng hừng hực (máy lạnh bị sao mà không sửa), nhân viên tư vấn như thúc ép mua, đặt cọc, khi gọi lại hỏi tư vấn thì tỏ ra khó chịu.[pagebreak][/pagebreak]

Ngoài ra các bạn mình có chevrolet nói dịch vụ bảo dưỡng kém. Chỉ là bên đó có chương trình cho vay 100% nên nếu Grab thi em còn phân vân chứ chạy gia đình thôi thì chắc em bỏ qua rồi. Do em tính mua đi gia đình và kết hợp grab

Các bác tư vấn giúp em.
thằng này xác nặng tốn xăng chạy grab mà vay 100% em cá với bác sẽ bán xe sau 6 tháng (chạy grb cho vui thì ok)

Hạng B2
23/4/12
142
45
28
Em cạch con này rồi, 1 tháng cho e lên xe thớt 1 lần, Cruze ltz 211

VTP confirmed
Hạng B2
Chào các bác,

Các bác tư vấn giúp em.
Bác thử em Cerato xem, bác sẽ muốn quên Cruze. E đi Forte 2012 và từng thử xe của thằng bạn.

• Like
Reactions: xlive and vietspace
Hạng D
8/10/11
3.066
5.934
133
Với những gì bác đưa ra thì em khuyên chân thành bác đừng mua nữa. Thứ nhất: toàn tiêu cực theo lời bác kể. Thứ 2: vay 100% mà còn chạy grab nữa thì khó nhai lắm ạ.
Chạy grab bằng cruze ltz thì chạy cho vui lãng tử thôi.

• Like
Reactions: xlive and vietspace
Hạng B2
26/11/16
111
48
28
36
Nói chung mình đi grap thì thấy chiếc này nhiều ngoài đường. Đi thử thì xe ok mà hãng thì không ok. Thôi đành vậy.