Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nói với bác nè. Đó là do bên đó tư vấn thôi. Chứ tui đâu có tính vay 100%. Bác nghĩ đi vay 100% thì mỗi tháng trả cũng đã 18-20 triệu rồi. Cho thuê cruze trên thị trường hiện nay là 15 triệu.Tui đầu tư lỗ à???? Hihi. Đầu tư mồ hôi nước mắt đâu có làm vậy.
Trước đây tui đã từng mua xe của trường hải rồi và đi đến Huyndai Thành Công để mua xe cho người nhà bác ah. Khác xa về cách phục vụ lắm.
Cảm ơn bác.
Chim trời cá nước thiếu gì xe mà phải nghĩ tới 1 con xe ra mắt hơn 5 năm chỉ thay đổi cái kiểu dáng và mãi vẫn không full được option :) Thà dịch vụ tốt như Toyota đi thì còn chấp nhận bị người khác gọi là "cuồng thương hiệu" còn đằng này từ sản phẩm tới dịch vụ đều ... thì quên đi là vừa :D

• Like
Reactions: vietspace
12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Khó quá thì bác nên bỏ qua. Em cũng có người bạn đang chạy con này, công nhận dịch vụ hơi tệ so với mấy hãng khác ( lúc dẫn nó đi mua hay bảo trì cũng không tốt ).

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Nói với bác nè. Đó là do bên đó tư vấn thôi. Chứ tui đâu có tính vay 100%. Bác nghĩ đi vay 100% thì mỗi tháng trả cũng đã 18-20 triệu rồi. Cho thuê cruze trên thị trường hiện nay là 15 triệu.Tui đầu tư lỗ à???? Hihi. Đầu tư mồ hôi nước mắt đâu có làm vậy.
Trước đây tui đã từng mua xe của trường hải rồi và đi đến Huyndai Thành Công để mua xe cho người nhà bác ah. Khác xa về cách phục vụ lắm.
Cảm ơn bác.
Vậy là bác ở NB à?

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Cảm ơn bác.
Bác còn muốn mua cruze nữa ko, nếu còn nhu cầu thì e cho số bạn e

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Cho em hỏi là tại sao bác lại muốn mua Cruze LTZ thế? Và nếu ko mua em nó nữa thì bác định mua em nào thế :D

Hạng B2
31/1/12
180
186
43
62 Lâm Văn Bền Quận 7
Em ko biết các bác đã đi em này thì đánh giá sao chứ! Còn với riêng em 1 người đã ôm em nó khoảng 1 năm, thì em khuyên bác chân thành là ko nên cưới em này làm vk cho dù bác chạy dịch vụ hay chạy gia đình. Em đã cưới em nó bản 2009 nhập ngay khi em nó mới ra mắt bản Lacetti CDX, lúc đó em đang chạy con mazda3 1.6 2005 thấy em này đẹp quá chạy thử cũng thấy đàm xe, cách âm tốt nhưng khi ở với em nó thì em mới biết tính đỏng đảnh của nó, cực hao xăng và hay hư vặt mà hư vặt nhiều rồi sẽ hư nặng thế là sau 1 năm em phải chào thân ái và quyết thắng đấy bác ah. Bác tự qđ nhé.

• Like
Reactions: Vãi mod
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Chào các bác,

Em tính lấy con Chevrolet Cruze LTZ. Em đi thử xe rồi. Đánh giá của em: Xe đầm chắc, cảm giác lái ok, chỉ nội thất bình thường. Tuy nhiên cảm giác phục vụ của chevrolet không được tốt lắm, showroom nào cũng nóng hừng hực (máy lạnh bị sao mà không sửa), nhân viên tư vấn như thúc ép mua, đặt cọc, khi gọi lại hỏi tư vấn thì tỏ ra khó chịu.[pagebreak][/pagebreak]

Ngoài ra các bạn mình có chevrolet nói dịch vụ bảo dưỡng kém. Chỉ là bên đó có chương trình cho vay 100% nên nếu Grab thi em còn phân vân chứ chạy gia đình thôi thì chắc em bỏ qua rồi. Do em tính mua đi gia đình và kết hợp grab

Các bác tư vấn giúp em.
Nhắm nhiều điểm - theo quan điểm bác vậy thì thì thôi bỏ qua em nó.
Còn lúc này mà vẫn nghĩ mua xe về vừa gia đình vừa dịch vụ thì bỏ qua nốt luôn cho nhẹ đầu.
Tầm 8k/ 1km nhắm đủ bảo dưỡng ko chưa kể bao giờ hồi vốn. :)).
Chưa hiểu sao giờ nhiều bác cứ dính cái suy nghĩ ấy.

Hạng B2
26/11/16
111
48
28
35
Em ko biết các bác đã đi em này thì đánh giá sao chứ! Còn với riêng em 1 người đã ôm em nó khoảng 1 năm, thì em khuyên bác chân thành là ko nên cưới em này làm vk cho dù bác chạy dịch vụ hay chạy gia đình. Em đã cưới em nó bản 2009 nhập ngay khi em nó mới ra mắt bản Lacetti CDX, lúc đó em đang chạy con mazda3 1.6 2005 thấy em này đẹp quá chạy thử cũng thấy đàm xe, cách âm tốt nhưng khi ở với em nó thì em mới biết tính đỏng đảnh của nó, cực hao xăng và hay hư vặt mà hư vặt nhiều rồi sẽ hư nặng thế là sau 1 năm em phải chào thân ái và quyết thắng đấy bác ah. Bác tự qđ nhé.
Dạ. Em biết rồi bác. Cảm ơn lời khuyên của bác.

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Em thấy bác toàn kể nhược điểm từ chiếc xe cho đến bán hàng thì với em, em sẽ không chọn Cruze LTZ, vay 100% càng không và chạy Grab thì say good bye luôn cho nhanh.

Nếu chạy Grab mà muốn đi gia đình nữa thì Mit Attrage là hợp lý nhất.

• Like
Reactions: vietspace