Tập Lái
10/5/17
0
6
2
36
Belleza quận 7
Em đang tính mua một nền ở dự án hồng lĩnh nhà bè, vì có một số bạn bè đã mua ở đó để đầu tư từ hồi đầu năm lúc đó giá có khoảng 13tr/m2 đường lớn 20m, giờ giá đất trên đường đó rơi vào khoảng 20tr/m2. vì có thông tin cầu phú xuân 2 xây và em có vào coi dự án thì thấy có trường tiểu học của huyện đang xây dựng ở trong đó nên giá đất ở đây đã tăng vọt. Hiện cơ sở hạ tầng nhìn còn hơi ớn. Các bác nào biết tư vấn giúp em với ạ, bên minh long nữa ạ
Có nên mua đất dự án hồng lĩnh và minh long huyện nhà bè
Có nên mua đất dự án hồng lĩnh và minh long huyện nhà bè

Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
tụi nó đang chào em mấy lô ở đường 20m dãy m dt 7x20 giá 20tr. em đang thương lượng 19tr mà nó không bớt một xu. của cđt hồng lĩnh. lô góc 5x20 thì 23tr
Người mua lại của em đang muốn bán lô Q đường 14m đối diện trường học giá 20 diện tích 6x20 bác có quan tâm thì để lại số em kêu người đó gọi cho bác

Hạng B2
25/4/17
196
450
98
38
Bác nghiên cứu cơ sở pháp lý cái Hồng lĩnh hãy quyết nhé, CĐT đang thế chấp sổ khu đó ở ngân hàng ấy, khả năng nó bị phá sản cũng không phải thấp đâu. Hãy lấy Petroland q2 làm bài học đi ạ. Mà bác mua rồi, cái điều khoản HĐ góp vốn của bác với CĐT thì hỡi ôi rủi ro khỏi phải bàn.

Tập Lái
10/5/17
0
6
2
36
Belleza quận 7
Người mua lại của em đang muốn bán lô Q đường 14m đối diện trường học giá 20 diện tích 6x20 bác có quan tâm thì để lại số em kêu người đó gọi cho bác
số của e nha bác 0937933176 em tên thắng. mà bên đó Lô Q mà 20 tr thì hơi cao bác à trừ lô góc ra. bọn kia chào em lô m10 giá có 20tr đường 20m

• Love
Reactions: 118 Âm Binh
Tập Lái
10/5/17
0
6
2
36
Belleza quận 7
Bác nghiên cứu cơ sở pháp lý cái Hồng lĩnh hãy quyết nhé, CĐT đang thế chấp sổ khu đó ở ngân hàng ấy, khả năng nó bị phá sản cũng không phải thấp đâu. Hãy lấy Petroland q2 làm bài học đi ạ. Mà bác mua rồi, cái điều khoản HĐ góp vốn của bác với CĐT thì hỡi ôi rủi ro khỏi phải bàn.
thank bác nghe nói mấy thằng cdt lớn như nova, masteri.. cũng cắm sổ ngân hàng huống chi mấy thằng nhỏ này tại em thấy giá đất lên nhanh mà lượng người mua cũng rất nhiều. thank bác đã góp ý

• Love
Reactions: 118 Âm Binh