Tập Lái
23/12/12
4
4
3
Cuối tháng này e nghe nói mở bán đợt 2 osimi tower , chủ đầu tư là cty sông đà .
Giá tầm 20-22 . mặt tiền dương quảng hàm
Theo mọi người có nên mua dự án này ko?

Tập Lái
25/7/16
6
9
3
38
không phải là mặt tiền Dương Quảng Hàm đâu nha. Nó nằm ở góc Lê Đức Thọ và Nguyễn Oanh. Vị Trí khá tốt. Chưa có nhà mẫu. Mọi người có thông tin gì về chủ đầu tư Sông Đà này không. Có tin tưởng được không nhỉ?

• Like
Reactions: qvu
Tập Lái
30/7/17
0
96
12
không phải là mặt tiền Dương Quảng Hàm đâu nha. Nó nằm ở góc Lê Đức Thọ và Nguyễn Oanh. Vị Trí khá tốt. Chưa có nhà mẫu. Mọi người có thông tin gì về chủ đầu tư Sông Đà này không. Có tin tưởng được không nhỉ?
em thì ko đánh giá cao ông CĐT này lắm vì tim hiểu thông tin thì thấy khá là tai tiếng, nên dù thấy giá khá là ok nhưng cũng ko dám xuống tiền. mua cái j ko quan trọng = mua của ai các bác ạ.

Tập Lái
26/7/17
0
0
0
36
Em có mua đợt 1 ở đây 1 căn vì thấy vị trí ổn, đi lại cũng tiện, giá cũng vừa tầm. Hình như đây là dự án căn hộ đầu tiên của Sông Đà. Trước đây chỉ làm dự án đất nền như KDC sông đà gò vấp, bao quanh dự án Osimi hoặc KDC ở Hiệp Bình Chánh. Bác có thể tham khảo về hạ tầng 2 khu này xem. Khu bên dự án Osimi còn mới nên sạch đẹp, nhà phố, biệt thự hầu như full 98% rồi. Thấy khu này dân trí cũng ok, yên tĩnh. Trường cấp 1, 2, 3 trong bán kính 2km.