Hạng B2
31/7/15
104
133
43
Em cần đồ hút bụi xe, tìm thấy cái này sao mà rẻ quá trời, lại thêm được chức năng bơm lốp nữa ( 2 in 1).

Có bác nào đã dùng thử chưa, em tính mua vì thấy rẻ quá, không biết có dùng được không.

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Em cũng đang dùng loại này, tạm ổn. Mỗi chức năng không phải là xuấ sắc nhưng dùng được. Hút bụi hơi yếu nên chỉ hút sơ sơ các vật nhỏ. Còn bơm lốp thì chịu khó bơm lâu lâu xíu, có đồng hồ đo áp suất lốp rất tiện.

• Like
Reactions: nghien_oto
Hạng B2
31/7/15
104
133
43
Cái này dở cái là phải có dây nguồn. Em ở chung cư xe để ở dưới không tiện dùng lắm.
Không biết có loại nào có sạc điện không các bác nhỉ?

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
Em khuyên nên mua bơm riêng, còn cái này lúc trước em có 1 cái giống giống mà đem cho rồi, vì 2-in-1 thì chất lượng mỗi chức năng chỉ được 0.5, xài ko được.

Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Hút bụi thì đậu xe trong garage..tắt máy mở cửa..lấy máy hút bụi gia đình ra hút là ngon lành nhất đó Bác...nếu cần làm sạch khi đi xa thì lấy khăn thấm nước, vắt sạch rồi lau ra sạch nhất. Nếu thảm giữ bụi thì lấy ra đập đập cho sạch. :D
Còn Bơm lốp dự phòng thì em khuyên nên mua của Michelin là ổn hơn đó...hơn mắc xíu nhưng hàng chính hãng bảo hành ngon lành..em mua loại đời cũ xài hơn 2 năm chưa hư. Nó cứu em nhiều lần rồi.

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Cái này dở cái là phải có dây nguồn. Em ở chung cư xe để ở dưới không tiện dùng lắm.
Không biết có loại nào có sạc điện không các bác nhỉ?
Máy này nó dùng nguồn 12v trên xe. Em để trong cốp, khi nào cần kíp xài thì lôi ra cắm rồi dùng. Nhiều lúc bánh bị thiếu hơi mà đang ở xa thì cũng cần lắm.

• Like
Reactions: mquangs