Thảo Luận Có nên mua Kia Cerato

Tập Lái
31/3/17
3
1
3
31
Hạng B1
2/4/17
53
17
8
34
Ngon trong tầm giá bác ơi.em cũng mới cưới dc 3 tháng 1.6at trắng ngọc trinh.Nói chung là hài lòng

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Ngon trong tầm giá bác ơi.em cũng mới cưới dc 3 tháng 1.6at trắng ngọc trinh.Nói chung là hài lòng

Xem nick đoán bác ở Đà Lạt à? Thứ 5 này em đưa con Cerato lên giao lưu vài lon với Cerato nhà bác nhé? Em ở ks Du Parc đường Trần Phú.

• Like
Reactions: Ceratodalat
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Em đăng bài hỏi các bác đã sử dụng qua Cerato thấy em nó thế nào ạ. E thấy con xe này khá nhiều tính năng hay, kiểu dáng cũng đẹp
https://www.youtube.com/watch?v=jFQOLAF5v9A&t=10s

Bác chỉ cần trả lời chính xác: Mua xe bao nhiêu tiền? Mua xe gồm yêu cầu gì? Mua xe để làm gì? Mua xe cho ai? Mua xài bao lâu? Từ đó tự tìm kiếm chọn xe thôi.
Riêng em chạy Cerato 2.0 từ được 1,1 vạn từ tháng 6/2016 đến nay thấy hài lòng với số tiền mình bỏ ra phục vụ mục đích che mưa nắng khi về quê vợ và đi picnic cùng gia đình.

Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Em xin phép ké chủ thớt xíu ạ. Chả là nhà em đang được cty cấp cho 1 con cerato 2.0 chạy hàng ngày và thấy rất ổn (vì nhà em vẫn 2 bánh nên rõ ràng là rất ổn). Đến nay thì nhà em cần có 1 cái xe riêng phục vụ nhu cầu gia đình. Em với vợ e cho vô chung kết 1 trong 2 em Cerato và elantra 2.0. Em chưa được mó vô con gái nhà hyundai lần nào. Đọc báo thì thấy trang bị 2 e gần như nhau. Em rất tha thiết mong các bác có kinh nghiêm giúp em 1 tý về kinh nghiệm là: có đáng bỏ thêm vài chục triệu để cưới e elantra thay vì em cerato không ạ? Em cảm ơn các bác trước.

• Like
Reactions: buivanthu0108