Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
Như tiêu đề em mong nhờ các cao nhân giúp đỡ về xe kia koup. Em có lúa khoảng 420tr cũng ngắm nghía các kiểu thấy được em kia koup thích dáng thể thao của nó.
Không biết là tầm đời 2010 2011 có nên rước em nó về không. Mấy anh cho em hỏi
1. Hình như con koup này đa số là nhập
2. Phụ tùng thay thế, bảo trì bảo dưỡng em nó có đắt và dễ kiếm không ?
3. Nên mua xe ở gara oto hay là người đăng lên bán vì em chạy chỉ biết chạy xe máy móc thì không biết xem nên đắn đo không biết sao mua xe cũ. Mấy a có tips nào chỉ giúp em.

Tập Lái
29/7/17
18
2
3
41
1. Koup là nhập hết nhé em
2. Phụ tùng như Sedan, giá rẻ và rất dễ kiếm
3. Nên mua cá nhân, vì gara mắc hơn vài chục triệu. Nếu không rành về xe cứ đem ra hãng kiểm tra, nếu không có vấn đề gì thì giao dịch thôi em.

• Like
Reactions: minhnguyennn
Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
1. Koup là nhập hết nhé em
2. Phụ tùng như Sedan, giá rẻ và rất dễ kiếm
3. Nên mua cá nhân, vì gara mắc hơn vài chục triệu. Nếu không rành về xe cứ đem ra hãng kiểm tra, nếu không có vấn đề gì thì giao dịch thôi em.
cám ơn anh, vậy thì e cứ ngồi kiếm dần thôi. Kiếm e màu đen mà e nó vừa bán tức thì ... tiếp tuc chờ :D

Tập Lái
29/7/17
18
2
3
41
cám ơn anh, vậy thì e cứ ngồi kiếm dần thôi. Kiếm e màu đen mà e nó vừa bán tức thì ... tiếp tuc chờ :D
Cách đây hơn tháng anh định mua Koup nên có tìm
hieu xíu ấy chứ.

Màu đen con này ở SG hơi hiếm ạ.

Khi nào mua xe xong nhớ giao lưu nhé :)

Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
Cách đây hơn tháng anh định mua Koup nên có tìm
hieu xíu ấy chứ.

Màu đen con này ở SG hơi hiếm ạ.

Khi nào mua xe xong nhớ giao lưu nhé :)
dạ chăc chắn rồi ạ, e hiện tại chả biết j về xe chỉ biết ngồi chạy thôi nên phải học hỏi nhiều
Hynhdai Genessi bản 2 cửa thì sao bác. Bác có xem qua chưa??
dạ e có nghe khoản ăn xong e genessi kinh lắm nên e không nghĩ tới ạ

• Like
Reactions: Duchuy280383
Tập Lái
23/3/13
5
3
3
Nên mua bác xe khoẻ chay sướng...chỉ có chạy đương xâu hơi sóc vì lốp mỏng ..nên ko êm lắm..kiếm dc chiếc này ương ý khó lắm..mình mất gần 1 năm mới kiếm dc..được cái ưng ý nhưng giá hơn cao hết 500 củ..tất cả ngoại thất nội thất con mới..khi nào bác có xuong VT minh giao lưu đam mê...

Attachments

• Like
Reactions: Duchuy280383
Tập Lái
29/7/17
18
2
3
41
Nên mua bác xe khoẻ chay sướng...chỉ có chạy đương xâu hơi sóc vì lốp mỏng ..nên ko êm lắm..kiếm dc chiếc này ương ý khó lắm..mình mất gần 1 năm mới kiếm dc..được cái ưng ý nhưng giá hơn cao hết 500 củ..tất cả ngoại thất nội thất con mới..khi nào bác có xuong VT minh giao lưu đam mê...
thêm ảnh đi bạn ơi, xe đẹp quá !