Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
chào các bạn ! mình mới có bằng lái chuận bị mua xe cho gia đình 6 người lớn e này có nhỏ quá ko mình chủ yếu đi trong thành phố khoảng 1 tháng lên đà lạt 1 lần.
- Coi qua coi lại thấy kia rondo xăng 2.0 AT khá ok bữa đi coi xe thấy xe cũng khác cứng cáp tiện nghi vừa đủ xài nhưng sao mình thấy ngoài đườngng ít người chạy có fai xe có vấn đề gì ko các bạn , mong các bạn tư vấn cho mình .
- các sale cho hỏi cái e này ra luôn giấy là bao nhiều tặng qua gồm những gì .

Hạng D
28/10/12
1.511
1.436
113
Bác xem xe rồi thì tự cảm nhận xem nó có nó phù hợp với gia đình 6 người lớn của bác hay không. Còn tiện nghi, an toàn, độ vận hành cộng với xuất xứ nhập khẩu thì em nghĩ phù hợp với tầm giá, vì ở VN chả có em nào giá này mà có tới 6 túi khí, chạy gia đình an tâm hơn. Doanh số Rondo không cao là do người Việt quan trọng hàng ghế thứ 3, không đạt chuẩn này thì họ không cần quan tâm tới thứ khác.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Theo bạn tầm 800tr xe mới 7 chỗ mình nên chọn xe nào mong bạn giúp .
Chà tầm tiền này khó chọn quá bác ơi, theo tiêu chí 6 người lớn và có 800 củ nếu bác không đắng đo thương hiệu thì có thể chọn Innova thần thánh thì khỏi phải lăn tăn. Còn nếu chọn Kia thì hơi bị khó vì Rondo quá nhỏ cho 6 người lớn và trong khoảng dưới 800, còn Sorento 2015 thì gần 1000 củ cho bản thiếu option, Sedona thì khoảng 1300 củ. Vậy theo em nếu theo tiêu chí của bác mà bác không ngại dị nghị ( xe cũ và Hàn xẽng) thì bác nên tìm em Sorento 2013 cũ là ok nhất.

Chỉnh sửa cuối: