Hạng C
10/9/12
612
712
123
em đang ngắm nghía con này các bác ợ: https://www.xiaomiviet.vn/mi-robot-vacuum.html
bác nào có kinh nghiệm , đã từng dùng rồi cho em hỏi có nên mua bên xiaomiviet.vn này không? E thấy rẻ hơn hàng chính hãng của digiworld nhập về tới hơn 1 triệu(trong crescent mall).
Cảm ơn các bác!

Hạng C
10/9/12
612
712
123
Hóng luôn, e tính mua ecovacs hoặc philips.
Qua em mới chạy qua bên vạn hạnh mall để so sánh với xiaomi, thấy ecovacs đa dạng chủng loại, kích cỡ, giá tiền nhưng với giá bằng bên mì xào thì lực hút yếu hơn, pin dung lượng thấp hơn nên hút được diện tích bé hơn. được cái nó đỡ ồn hơn mì xào(chắc do lực hút yếu hơn).
Còn Phillips thì ngon rồi.

Hạng C
13/4/15
980
89.798
93
Kẹt motor cháy dẫn đến cháy nhà thì ai đền :p

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Qua em mới chạy qua bên vạn hạnh mall để so sánh với xiaomi, thấy ecovacs đa dạng chủng loại, kích cỡ, giá tiền nhưng với giá bằng bên mì xào thì lực hút yếu hơn, pin dung lượng thấp hơn nên hút được diện tích bé hơn. được cái nó đỡ ồn hơn mì xào(chắc do lực hút yếu hơn).
Còn Phillips thì ngon rồi.
Philips fc8796 5tr rẻ hơn xiaomi mà?

Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai
chức năng lau nhà có ổn ko bác? em thấy bỏ ra thêm 3 chai chỉ để thêm chức năng đó thì phí quá!
Mình ít khi phải lau nhà lắm, thấy nó hút sạch kin kít, lau nhà thì người lau nhanh và kỹ hơn. Thực ra đã hút sạch rồi, kỹ tính thì 1 tuần lau/lần, còn ko 2 tuần cũng chả sao. Đợt Tết mình vắngvnhaf cả tháng, nó hút hằng ngày nên nhà lúc nào cũng sạch, nhất là hút thảm, quá ok. Mình rất hài lòng về con phò này.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai
Àh, đợt đó 99,9% chốt con Irobot 980 rồi, tầm 20 chai thì phải, vô tình lên Du túp coi con phò Xiaomi, có clip so sánh giữa 2 con này, thế là mua luôn, rẻ hơn được nửa, căn bản là quá hài lòng.