Hạng B1
26/12/10
97
42
18
Chào các bác, em chưa có xe, tính làm con spark van độ ghế để đi cho an toàn, nhà có con nhỏ nên đi xe máy em nản lắm. Em ko thể ráng hơn được. Bác nào đi xe này cho em hỏi 1 chút:
- Độ thêm ghế đi có hay bị mấy chú hỏi thăm ko?
- Mỗi lần hỏi thăm thì tốn khoảng bao nhiêu?
- Chiếc này có đáng với số tiền bỏ ra không? Hiện tại để lăn bánh + độ chắc cũng phải 280tr.

Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Lăn bánh khoảng 240tr thôi, xe này chạy ok, ăn xăng công nhận ít kinh khủng, e đổ 300k chạy quài ko hết, xe chạy đầm chắc, máy lạnh tê tái, nếu chạy thay xe máy thì đúng Sh ko có cửa, nhưng nếu mua độ ghế thì e nghĩ chạy tỉnh thôi, chứ tp cũng thấy hay bị ngó lắm...tại nhà chật chứ ko e cũng sẽ mua lại 1 con về chạy

Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Ở quê thì chạy Van độ ghế ko ai hỏi, ra phố cái là thôi rồi. Nói chung nhắm lại theo mục đích sử dụng của mình rồi quyết định. Còn ko thì mua xe Spark 5 chỗ đi rồi hoặc đợi đủ tiền mua mới. Chứ mua về nhà vài ngày bán lỗ ngay 40-50tr liền, lúc đó tiếc tiền chịu ko nổi.

• Like
Reactions: bien_van_khat
Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Em có thằng bạn trước đây nó cũng mua Spark van cho rẻ nhưng nhu cầu thì có nhiều lúc phải đi hơn 2 người nên độ thêm ghế.Hình như mấy ảnh nhìn bảng số biết là van nên bị thổi hoài mà mỗi lần là 2 chai+năn nỉ mỏi hàm nên nó chán bán lỗ nặng,gom tiền mua lại Spark 5 chỗ đời thấp hơn đi tới giờ hơn 2 năm rồi mà chưa có ý định bán.

• Like
Reactions: bien_van_khat
Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Em có thằng bạn trước đây nó cũng mua Spark van cho rẻ nhưng nhu cầu thì có nhiều lúc phải đi hơn 2 người nên độ thêm ghế.Hình như mấy ảnh nhìn bảng số biết là van nên bị thổi hoài mà mỗi lần là 2 chai+năn nỉ mỏi hàm nên nó chán bán lỗ nặng,gom tiền mua lại Spark 5 chỗ đời thấp hơn đi tới giờ hơn 2 năm rồi mà chưa có ý định bán.
Xét lại nhu cầu và khu vực sống, như ở TDM Bình Dương em thấy Spark Van nhiều lắm, vì ở đây công an ko có hỏi và cũng ko thường xuyên đứng kiếm cơm như SG

Hạng B1
26/12/10
97
42
18
Em ở Thủ Đức, mỗi lần mà 2 chai chắc em ko dám, hix hix. Cảm ơn các bác nhiều!

Hạng C
18/12/14
755
11.801
93
Quận 11
Xxx nhìn thấy bảng số có chữ D là cứ hỏi thăm trước, có vi phạm hay ko rồi mới tính !

Hạng B2
28/5/12
334
135
43
Các bác cho e hỏi là Spark đời 2009 - 2010 bản LS và LT khác nhau chỗ nào ? Định tìm 1 e cho đứa e mới lấy bằng lái. Tks all