Tập Lái
4/6/17
12
39
13
38
teana và accord đời 213-214 ít ai bán ghê, chắc xe còn ngon nên khg bán.

Đơn giản là vì bán rồi thì không thể tìm mua lại được con xe nào ngon như vậy trong tầm tiền.
Em dám khẳng định với bác trong phân khúc xe cũ hạng D thì không con nào qua được Teana về độ êm ái đặc biệt đi đường trường và leo đèo dốc máy nhẹ tưng.

Hạng B1
31/10/17
88
115
33
Đơn giản là vì bán rồi thì không thể tìm mua lại được con xe nào ngon như vậy trong tầm tiền.
Em dám khẳng định với bác trong phân khúc xe cũ hạng D thì không con nào qua được Teana về độ êm ái đặc biệt đi đường trường và leo đèo dốc máy nhẹ tưng.

Thiệt hôn anh?
Mình chưa chạy accord hay teana đời 201x bao giờ nên khg so được. Đang tìm xe cũ dòng D nè, ai dễ thương cho em chạy thử phát :))

Tập Lái
8/2/17
14
2
3
40
Mình cần bán con teana 2010 màu đen, đi 68.000 km, xe phụ nữ đi còn rất mới, giá 540 tr, lh 0912711010

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
bác nói quá chuẩn

• Like
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Em thấy có 1 em trên chotot
2011 xanh 515tr . Mà sao thấy con này rao lâu rồi mà cũng chưa bay
Có nên mua xe Nissan Teana 2010?

• Like
Hạng B2
3/1/08
323
820
93
www.kiennghiep.com
Em không chạy nhiều xe, nhưng được đi nhiều xe, và có cùng nhận định với bác về độ bền, ổn của Teana. Em so với Altis, Camry cùng đời và một số xe mới, dòng thấp hơn như Civic, Altis, Mazda3...

Em lấn cấn suốt 2 năm nay, xem đổi xe mới ko (do đã chạy 5 năm), nhưng thấy chạy vẫn ổn nên... tiếc không đổi. Thấy Teana chính hãng vừa giảm giá, chẳng lẽ lại bán Teana, mua lại... Teana?!!

• Like
Reactions: GongCha and DSG
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Em không chạy nhiều xe, nhưng được đi nhiều xe, và có cùng nhận định với bác về độ bền, ổn của Teana. Em so với Altis, Camry cùng đời và một số xe mới, dòng thấp hơn như Civic, Altis, Mazda3...

Em lấn cấn suốt 2 năm nay, xem đổi xe mới ko (do đã chạy 5 năm), nhưng thấy chạy vẫn ổn nên... tiếc không đổi. Thấy Teana chính hãng vừa giảm giá, chẳng lẽ lại bán Teana, mua lại... Teana?!!

Em giống bác nè, không chạy Teana nhưng con xe đang chạy đã 9 năm. Gắn bó cày cuốc giờ muốn đổi thôi chứ chạy còn thấy ngon lắm, nhưng cũng tiếc không muốn bán nữa ... giờ cứ dạo qua dạo lại Accord rồi qua Teana tìm xe cũ chạy thử trước khi có con mới về đổi luôn. :)

• Like
Hạng B2
3/1/08
323
820
93
www.kiennghiep.com
Em giống bác nè, không chạy Teana nhưng con xe đang chạy đã 9 năm. Gắn bó cày cuốc giờ muốn đổi thôi chứ chạy còn thấy ngon lắm, nhưng cũng tiếc không muốn bán nữa ... giờ cứ dạo qua dạo lại Accord rồi qua Teana tìm xe cũ chạy thử trước khi có con mới về đổi luôn. :)
E thấy Teana lại tiếp tục giảm giá. Với giá mới, em thấy rất chất lượng trong tầm tiền!

em nghĩ Accord cũng là một chọn lựa tốt, nhưng... nó ko giảm giá!

• Like
Reactions: DSG
Tập Lái
4/6/17
12
39
13
38

Chúc mừng bác có lúa mua xe mới. Em vẫn J32 2011 mà bon bon thôi :)
Mua giờ thì nhiều lựa chọn. Bác vẫn thích đặc trưng êm ái và một con xe xuât xưởng từ Mỹ thì tiếp tục Teana thôi!
Chúc bác sớm có Vk 2 mới :D

• Like