Tập Lái
21/4/12
8
0
0
Em có ý định mua xe Luxgen 7 chỗ vì thấy nó có nhiều option hơn những dòng xe Nhật và Hàn cùng giá tiền nhưng không biết gì về hãng xe này, vào mục xe của ÓS thì không tìm ra thông tin về kinh nghiệm dùng xe này. Mong các bác cho em chút ý kiến trước khi quyết định mua.

Hạng B2
18/9/11
309
15
18
keodaichi nói:
Em có ý định mua xe Luxgen 7 chỗ vì thấy nó có nhiều option hơn những dòng xe Nhật và Hàn cùng giá tiền nhưng không biết gì về hãng xe này, vào mục xe của ÓS thì không tìm ra thông tin về kinh nghiệm dùng xe này. Mong các bác cho em chút ý kiến trước khi quyết định mua.
Ko mua xe TQ bác ơi , còn như bác định PR thì lấy nó chuẩn bị chở đá

Tập Lái
21/4/12
8
0
0
Em nghe nói nó là xe Đài loan cơ ! Em hỏi thiệt chứ không phải PR gì đâu. Ra đường em cũng thấy có một số xe này chạy nên cũng thấy tò mò >>>>

Tập Lái
21/4/12
8
0
0
Em theo đường link thì vào web của Luxgen. Đúng là xe của Đài Loan.

Tập Lái
21/4/12
8
0
0
Tuy nhiên cái em cần là những trải nghiệm thực tế của anh em mình về cái loại xe này. Nhờ vậy mà có thể tránh được những cái dỏm của nó ! Nhất là động cơ của nó thì không biết có tốt không ?Chứ xem quảng cáo của nó thì có vẻ hấp dẫn lắm. Không biết có bác nào chạy thử cái loại này chưa,xin cho em biết với !

Hạng B1
3/4/07
74
0
0
Thương hiệu này còn mới quá. HÌnh thức đẹp.

Hạng C
17/11/11
506
6
18
keodaichi nói:
Tuy nhiên cái em cần là những trải nghiệm thực tế của anh em mình về cái loại xe này. Nhờ vậy mà có thể tránh được những cái dỏm của nó ! Nhất là động cơ của nó thì không biết có tốt không ?Chứ xem quảng cáo của nó thì có vẻ hấp dẫn lắm. Không biết có bác nào chạy thử cái loại này chưa,xin cho em biết với !
Có 1Bro post bài thực tế nhận xét đánh giá rùi mà..mình nhớ là tầm 15l/100km, đồ chơi công nghệ hổ trợ tài xế thì nhiều,nội thất xem kĩ vẫn thua những dòng xe thương hiệu như Toy, Maz..ráp ở Taiwan-máy móc nge nói theo công nghệ Mazda thì phải-thiết kế lai giữa Mazda 5&bề thế của Senia..hixx-nhớ thế nào thì nói lại zậy thui-hy vọng giúp dc Bro tham khảo!!

Tập Lái
30/11/11
22
0
1
keodaichi nói:
Chào bác!
Hôm đợt mình có tham gia buổi lái thử của Luxgen tổ chức ở Vũng Tàu. Theo cảm nhận của em thì thấy xe chạy đằm, khá bốc, cách âm cũng ok, trang thiết bị hỗ trợ rất tốt nhất là cá camera 360 hỗ trợ đỗ xe, với camera xi nhan... tuy hơi lăn tăn là hàng đài loan không biết đi có bền không mặc dù xem trong catalogue thì ghi là các bộ phận dc sản xuất và nhập từ châu âu... nếu bác muốn cảm nhận thử có thể lhe luxgen bình dương em nghe nói họ mang xe đến nhà cho mình thử luôn đó.