Hạng B2
22/2/06
154
1
18
Chào các bác, em là lính mới. tiết kiện lâu nay giừo mới đủ tiền, xem vòng quanh 4rum này mới chọn ra 2 con xe phù hợp với nhu cầu và tầm tiền. Đó là M3 và Magnus Diamond. Sau đó em đã nghiêng về con Magnus. Theo các bác quyết định như vậy có hợp lý không? Có nên mua Magnus không, tại sao? Em cám ơn các bác nhiều.
P/s Em không muốn mua xe cũ nên không bàn về xe cũ.

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.752
93
RE: Có nên mua xe Magnus Diamođ?

Magnus cho người đứng tuổi, còn M3 thì cho giới trẻ. Bác cho em biết bác bao nhiêu cài xuấn rồi để em tư vấn cho:)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Nếu bác thích xe rộng rãi, tiện nghi, mua Magnus.
Nếu bác thích xe thể thao, thương hiệu mạnh, chất lượng đã được công nhận, mua M3 .

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

Em thì tuổi ít thôi các bác ạ, mới 32 cái xuân xanh nên chưa thể coi là già được, hi hi. Chính vì thế mà em thích cả 2 con trên. Nhưng lắm khi cũng muốn "đứng đắn" chút nên có phần thích Magnus hơn. Em nghe nói con Magnus Diamond này mới ra nên không biết ưu nhược điểm so với dời cũ thế nào (2.0 và Eagle L6). Vì 2 chú này ngang tiền nhau nên cân nhắc quá.

Hạng D
22/2/06
1.297
7.839
113
46
Sài Gòn

@bác dclover: Báx xem thử bác mua xe để phục vụ công việc giao tiếp kinh doanh hay mua về chạy chơi.
Nếu để phục vụ cviệc giao tiếp thì rước iem Manus về đi cho chững chạc và lịch sự ( con ma này hình như chịu nhiều tiếng xấu lém đó)
Nếu mua để phục vụ thư giãn giải trí thì chơi Maz3 đi bác ( trẻ trung phù hợp với lứa U30 của bác)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em mà là bác thì em múc M3 ngay, Magnus thì với em, sang chẳng ra sang, hèn chằng ra hèn, thà làm em Camry chạy lướt còn hơn ....

HVD
Hạng B1
13/1/06
69
1
0
HCM

Em không nghĩ vậy, Magnus đâu tới nỗi tệ đến thế.Rộng và hình thức đẹp (trong mắt em), trang thiết bị được...
Bác dclover nghiêng về Magnus thì mua đi, em ủng hộ 1 phiếu cho Magnus.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: mienhinh

Em mà là bác thì em múc M3 ngay, Magnus thì với em, sang chẳng ra sang, hèn chằng ra hèn, thà làm em Camry chạy lướt còn hơn ....

thứ nhất, biết rõ cả hai xe thì nói, không biết thì thôi

thứ hai. Camry giá bao nhiêu? Magnus giá bao nhiêu?

Tập Lái
9/2/05
30
0
0

Cứ con nào chạy 300 km về vẫn tỉnh bơ, ko mệt mỏi cả tài lẫn khách thì mua bác ạ. Về khoản này chắc em Magnus hơn hẳn rồi! Khoang xe rộng rãi, thoáng rất đáng đồng tiền bát gạo đấy ạ!