Hạng B1
18/10/19
58
18
18
Kế hoạch của em là đến tháng 5 mới lấy con Rush 7 chỗ nhưng tình hình dịch cô vít như này em đang cân nhắc xuống tiền luôn để ra đường còn có cái che chắn cho vợ con. Mấy bữa nay mỗi lần xem tin tức là mỗi lần hãi ko dám chạy xe máy ra đường, hết tháng mà ko xong chắc vợ chồng em khăn gói chở con về nhà nội ở miền Tây tránh dịch luôn, dù gì thì tiệm ăn nhà em mấy bữa nay cũng phải đóng cửa vì vắng có khách rồi.

Bác nào vừa lấy xe tháng này biết đại lý Toy nào ở HCM ưu đãi tặng quà, giảm giá Rush tốt hơn với ctrinh của hãng chỉ em với, tầm này chắc nguồn cung đại lý cũng dồi dào, nếu lấy ko phải đợi lâu.

Các bác thấy cái hay cái dở lấy xe lúc này thông não giúp em luôn nhé. Em băn khoăn vụ thời điểm mua với ưu đãi quá!

• Like
Reactions: Osin and Hoangtuanh
Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
K nhưng tình hình dịch cô vít như này em đang cân nhắc xuống tiền luôn để ra đường còn có cái che chắn cho vợ con. Mấy bữa nay mỗi lần xem tin tức là mỗi lần hãi ko dám chạy xe máy ra đường, hết tháng mà ko xong chắc vợ chồng em khăn gói chở con về nhà nội ở miền Tây tránh dịch luôn, dù gì thì tiệm ăn nhà em mấy bữa nay cũng phải đóng cửa vì vắng có khách rồi.
cần thì quất thôi lăn tăn gì nữa

Hạng D
4/7/09
4.238
7.233
113
Sài Gòn
Kế hoạch của em là đến tháng 5 mới lấy con Rush 7 chỗ nhưng tình hình dịch cô vít như này em đang cân nhắc xuống tiền luôn để ra đường còn có cái che chắn cho vợ con. Mấy bữa nay mỗi lần xem tin tức là mỗi lần hãi ko dám chạy xe máy ra đường, hết tháng mà ko xong chắc vợ chồng em khăn gói chở con về nhà nội ở miền Tây tránh dịch luôn, dù gì thì tiệm ăn nhà em mấy bữa nay cũng phải đóng cửa vì vắng có khách rồi.

Bác nào vừa lấy xe tháng này biết đại lý Toy nào ở HCM ưu đãi tặng quà, giảm giá Rush tốt hơn với ctrinh của hãng chỉ em với, tầm này chắc nguồn cung đại lý cũng dồi dào, nếu lấy ko phải đợi lâu.

Các bác thấy cái hay cái dở lấy xe lúc này thông não giúp em luôn nhé. Em băn khoăn vụ thời điểm mua với ưu đãi quá!
Đứa bạn mới mua con Rush, 722 tr gồm luôn bh 2 chiều, lăn bánh ở tỉnh.

Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Nếu thật sự thích Rush thì tầm này có vẻ chốt là hợp lý, hôm trước ngồi nhậu với bạn tôi là sales Toy thấy nói dịp này ưu đãi tốt nhất rồi, nguồn cung cũng ổn, lấy xe đc ngay, ko kèm lạc. Qua hết quý 2 có khả năng nguồn cung xe nhập hụt đi nhiều, khả năng đợi lâu

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B1
23/8/19
73
22
18
Quyết rồi thì đợi chi cho khổ, xoay đc tiền múc luôn, loạn dịch như này có con xe chở vợ con đi đâu cũng yên tâm hơn hẳn. Con rush bác lấy cũng ổn, cá nhân tui thấy nhìn khôn hơn mấy mpv khác do lai chân dài suv, máy bốc hơn. Mỗi tội nguồn cung ko ổn định nên dù đẻ sớm, hàng ngon vẫn bị hụt hơi

18/8/19
99
20
28
34
Dịch thì mặc mẹ dịch, cơn sướng nó lên thì cứ phải quất ông ơi :) Tầm này giá nó ngon, xe nhiều, đợi tháng 5 tình hình dịch ảnh hưởng, nguồn nhập lại phập phù thì lại đợi xe dài cổ

Hạng B1
24/8/19
74
27
18
34
Nói thật là tầm 7 chỗ giá rẻ này toàn nghe X với Ertiga hay XL7 chứ thông tin về con Rush này cũng ít nhỉ các bác?

• Like
Reactions: Đàm Lực
Hạng B1
17/8/19
51
25
18
40
Nói thật là tầm 7 chỗ giá rẻ này toàn nghe X với Ertiga hay XL7 chứ thông tin về con Rush này cũng ít nhỉ các bác?
Chắc bác ko quan tâm nhiều phân khúc này nên ko biết rõ. Con này chính ra là 7 chỗ cỡ nhỏ giá rẻ đầu tiên của tại thị trường Việt Nam luôn, ra trước cả mấy con X hay Ertiga. Nhiều người nghĩ Rush là MPV nhưng thực tế nó là đàn em Fortuner, đặc tính rất lai chân dài suv: khung gầm rời, dẫn động cầu sau, khoảng sáng tốt... Có điều hơi hẹp với máy chấm nhỏ nên ng ta cứ so nó với X này kia, chắc do cùng tầm giá.

Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Bác tìm chốt đại lý nào chưa? Giá rổ như nào, cập nhật em phát, cùng nhu cầu!

• Like
Reactions: sonnguyen2511