Hạng B1
13/12/11
90
3
0
35
Mình không phải dân tư vấn ô tô nhưng cũng có ý kiến thế này.

Mình thấy các dòng xe có trang bị công nghệ hiện đại được nhập từ nước ngoài về, nếu mua nó thì thật là tốn tiền vì ở Việt Nam chẳng xài được. Chẳng hạn như "hệ thống định vị vệ tinh, cảnh báo lấn tuyến,...". Đường xá Việt Nam mình không được đồng nhất mà có các thiết bị đó thì cũng như không.

Cho nên mình nghĩ, nên mua xe nào bền là ok rồi. Không cần phải có nhiều chức năng.

Các bác cho ý kiến nhé.

4/5/12
119
9
18
Em cũng đồng ý với quan điểm của bác , bỏ tiền ra mua những option mà không thể sử dụng được thì quá lãng phí . Mà công nghệ càng cao thì chi phí bảo dưỡng sửa chữa cũng lớn nữa .

Hạng B2
12/3/12
325
4
18
35
Tùy theo tiền trong túi Bác ơi, nếu túi đầy thì trang bị cho Em đầy đủ option người khác nhìn cũng ganh tỵ.

Hạng B1
6/1/11
71
5
8
47
maysanxuatcuanhom.com
Bác này theo trường phái thực tế, e cũng thấy đúng ạ, có nhiều xe cắchúc năng ko dùng dc ở VN, e có 2 ông bạn, 1 ông chạy S550 về phải cắt bỏ chức năng ngửi mùi rượu, nó thấy hơi cồn là ko chịu nổ máy:)) còn 1 ông thì phải cắt bỏ chế đọ tự cụp pha khi có pha ngược chiều.:D

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Móng Cái City nói:
Bác này theo trường phái thực tế, e cũng thấy đúng ạ, có nhiều xe cắchúc năng ko dùng dc ở VN, e có 2 ông bạn, 1 ông chạy S550 về phải cắt bỏ <span style=""color: #ff0000;"">chức năng ngửi mùi rượu</span>, nó thấy hơi cồn là ko chịu nổ máy:)) còn 1 ông thì phải cắt bỏ chế đọ tự cụp pha khi có pha ngược chiều.:D
Ốp Sần này hay à nghe, gặp xxx bắt thổi kèn thì cải liền, xe tui nó kiểm tra rồi, tui không thổi đâu, chưa chắc cái kèn chính xác bằng xe tui à nhen, :D:D:D