Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Không tin thì chờ đợi gì Bác chủ ơi..em cũng mua xe mới được 5-6 lần..có lần cũng vào tháng 7 AL..chạy phà phà..

70 chưa khoe mình lành nha Bác chủ!: em thì mùng 5, 14, 23 em cứ ra đường..có việc thì mình phải đi thôi..

Bây giờ là giữa cuối tháng 6 AL (tháng 6 nhuần), nhưng lại là đầu tháng 8 DL, chờ vài ngày nữa rơi vào cuối tháng 8 DL, lại rơi đúng tháng 7 AL thì càng ok hơn..kinh nghiệm mua xe là mua vào cuối năm, cuối quý, cuối tháng, cuối chu kỳ sản phẩm,..khi đó áp lực sale, đẩy hết hàng tồn model cũ..sẽ lớn..càng dễ thương lượng theo hướng có lợi cho người mua xe.

Civic là con xe lành tính, Model 2017 mới này nhìn rất thể thao, động cơ Turbo thế hệ mới mạnh mẽ, tiết kiệm nhiên liệu, thân thiện môi trường, dịch vụ Honda cũng rất OK..chỉ có điều Giá con hạng C mà xấp xỉ con hạng D thì cũng còn hơi chát..thôi thì ăn chơi không sợ mưa rơi..hic..hic..ở xứ thiên đường nó vậy!

Chúc Bác chủ sớm có xe.., công việc thuận lợi và lái xe an toàn trên mọi nẽo đường!

Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Nghe đồn CX5 còn có 802 triệu kìa Bác, + Bảo hành 5 năm nữa. thơm hơn Civic nhiều.

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Nghe đồn CX5 còn có 802 triệu kìa Bác, + Bảo hành 5 năm nữa. thơm hơn Civic nhiều.
Em đã từng lăn tăn đủ các dòng xe (có cả CX5 như bác nói) nhưng quyết định cuối cùng của em là Civic Turbo bác ạ.

• Like
Reactions: Phước.OS