Hạng D
11/4/10
1.520
3.095
113
TP.HCM
Em không biết tháng " Cô Hồn " xui xẻo thế nào. Trước mắt là thấy may mắn khi tiết kiệm được hơn trăm chai bằng cả năm lao động rồi.

Đây là câu trả lời mang tính thực tế nhất cho Bác chủ!

PS: Dù bác chủ có tin hay không, nhưng đã có ý tưởng thỉnh thoảng dùng xe làm xe dâu thì nên mua xe màu sáng (trắng, bạc, vàng nhạt, đỏ)..sẽ dễ cho thuê làm xe dâu hơn!

• Like
Reactions: Tranquanghuy2366
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Đây là câu trả lời mang tính thực tế nhất cho Bác chủ!

PS: Dù bác chủ có tin hay không, nhưng đã có ý tưởng thỉnh thoảng dùng xe làm xe dâu thì nên mua xe màu sáng (trắng, bạc, vàng nhạt, đỏ)..sẽ dễ cho thuê làm xe dâu hơn!
Vâng, thanks bác. Bởi vậy mặc dù khoái màu xanh hơn nhưng em sẽ mua màu trắng vì bản thân em cũng thấy xe màu trắng làm xe hoa là dễ phối các loại hoa nhất.

Hạng B1
5/2/15
91
115
33
54
:):)
Chào các bác,
Sau nhiều đắn đo suy nghĩ thì em cũng quyết định chọn con Civic, vấn đề bây giờ chỉ là mua ở thời điểm nào sẽ được giá hợp lí nhất. Em nghe đồn là thường tháng 7 âm lịch các đại lý sẽ có giá tốt để đảm bảo doanh số, không biết có đúng như vậy thật không!? Em thì vốn không kiêng kị gì hết nhưng vẫn băn khoăn không biết có nên mua trong tháng cô hồn hay không. Các bác cho em xin ít lời khuyên với ạ.[pagebreak][/pagebreak]

Thích xe nào thì tìm hiểu rồi mua xe ấy, đủ tiền khi nào và cần khi nào thì mua khi ấy, không có gì là chắc chắn để chờ đợi cả, tháng 7AL thì đã sao, anh làm kts mọi năm cũng thấy không biết bao nhiêu người làm nhà mới đó thôi. Chúc em sớm có xe ưng ý!:)

• Like
Reactions: Phước.OS
Tập Lái
12/4/17
20
10
3
33
Chiếc xe lăn bánh hàng ngày trên đường nên ko thể nói trc đc điều gì. cái quan trọng mua đc xe ngày đẹp tháng tốt tạo cho mình tâm lý thoải mái ko bị áp lực mua vào tháng xấu mới là yếu tố tốt giúp mình lái xe an toàn. Chúc bác mua đc con xe ưng ý

Hạng B1
27/3/17
66
57
18
35
Xui đâu k biết chứ thấy xuống mấy chục chai là hên rồi đó. Hốt đi bác.

Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Xúc đi bác. Cuộc sống là không chờ đợi. Hạnh phúc với quyết định của mình đã chọn