Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Có nên mua xe vào tháng 7 âm lịch???

Chào các bác,
Sau nhiều đắn đo suy nghĩ thì em cũng quyết định chọn con Civic, vấn đề bây giờ chỉ là mua ở thời điểm nào sẽ được giá hợp lí nhất. Em nghe đồn là thường tháng 7 âm lịch các đại lý sẽ có giá tốt để đảm bảo doanh số, không biết có đúng như vậy thật không!? Em thì vốn không kiêng kị gì hết nhưng vẫn băn khoăn không biết có nên mua trong tháng cô hồn hay không. Các bác cho em xin ít lời khuyên với ạ.[pagebreak][/pagebreak]

Hạng B1
13/6/12
84
58
18
Do "con người" tự nghĩ ra đủ trò mê tín để hàng hạ mình thôi. Trong vũ trụ này chỉ có Đức Chúa Trời trong thế giới 5 chiều là quyền năng cai quản vũ tru thôi. Cứ giá thấp mà chiến Bác ah

Hạng B2
17/5/17
235
47
28
32
Giá cả mà bác bảo chữ "hợp lý nhất" thì bao giờ mới đạt được :(
Vấn đề nếu bác không kiêng cữ thì đủ máu quất thôi ạ :3

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Giá cả mà bác bảo chữ "hợp lý nhất" thì bao giờ mới đạt được :(
Vấn đề nếu bác không kiêng cữ thì đủ máu quất thôi ạ :3
GIÁ HỢP LÍ NHẤT = GIÁ HÃNG ĐÃ GIẢM + GIÁ ĐẠI LÝ KHUYẾN MÃI THÊM đó bác.
Chứ như hiện tại hãng giảm 52 chai mà đại lý bỏ cái vụ khuyến mãi tiền mặt 50 chai thì đối với em là chưa hợp lí ạ.

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
"Em thì vốn không kiêng kị gì hết nhưng vẫn băn khoăn không biết có nên mua trong tháng cô hồn hay không" <<< dã ko kiêng cữ thì cứ mua ngay chứ còn lăn tăn là sao thế bác :D

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
"Em thì vốn không kiêng kị gì hết nhưng vẫn băn khoăn không biết có nên mua trong tháng cô hồn hay không" <<< dã ko kiêng cữ thì cứ mua ngay chứ còn lăn tăn là sao thế bác :D
Em không kiêng nhưng xe em mua ngoài mục đích chính là phục vụ gia đình thì em còn tính kinh doanh dịch vụ xe hoa cuối tuần kiếm thêm tiền xăng, em chỉ sợ khách họ biết em mua xe tháng cô hồn họ cữ họ không thuê là ế chổng vó luôn.

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Em không kiêng nhưng xe em mua ngoài mục đích chính là phục vụ gia đình thì em còn tính kinh doanh dịch vụ xe hoa cuối tuần kiếm thêm tiền xăng, em chỉ sợ khách họ biết em mua xe tháng cô hồn họ cữ họ không thuê là ế chổng vó luôn.
Chắc ko ai điều tra xe dịch vụ mua tháng nào đâu, yên tâm nha bác. Sẵn dịp đang giảm 52 củ lấy nhanh phục vụ gia đình bác nhé! Chúc bác sớm có xe!

Hạng C
4/5/12
845
27.699
93
Hình như thuế trước bạ vẫn tính giá cũ.